नेहा मलिकने दाखवला तिचा बो’ल्ड अवतार, फोटो पाहून तुमचाही उठे….

इंटरनेट सेन्सेशन नेहा मलिक तिच्या बो’ल्ड लूकमुळे सोशल मीडियावर वर्चस्व गाजवते. नेहा मलिक तिच्या स्टाईलने आणि बो’ल्ड’नेसने तिच्या चाहत्यांना घायाळ करण्याची एकही संधी सोडत नाही आणि म्हणूनच ती तिच्या चाहत्यांसाठी दररोज काही ना काही बो’ल्ड आणि हॉ’ट कंटेंट पोस्ट करत असते.

नेहा मलिकचे सोशल मीडियावर खूप मोठे फॅन फॉलोअर आहेत, ज्यांना तिचे प्रत्येक फोटो आणि व्हिडिओ आवडतात. नेहा मलिक सध्या तिच्या लेटेस्ट फोटोंमुळे चर्चेत आहे. नुकतेच नेहा मलिकने तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर काही फोटो शेअर केले आहेत ज्यात ती लाल हॉ’ट बिकिनीमध्ये दिसत आहे. नेहा मलिक सध्या तिच्या सुट्टीचा आनंद घेत आहे आणि सोशल मीडियावर तिच्या चाहत्यांना आणि वापरकर्त्यांना त्याबद्दल क्षणोक्षणी माहिती देत आहे. नेहा मलिकने अलीकडेच तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर लाल बो’ल्ड बिकिनीमधील फोटो शेअर केले आहेत, ज्यामध्ये तिची टोन्ड फिगर स्पष्टपणे दिसत आहे.

या लाल बो’ल्ड बिकिनीमध्ये तिची कर्वी फिगर फ्लॉंट करणारी नेहा मलिक, कधी वाळूवर बसलेली तर कधी बीचवर उभी राहून, किलर अॅक्टमध्ये कॅमेऱ्यासमोर पोहोचली आहे आणि तिच्या प्रत्येक हालचालीवर तिचे चाहते मरण पावले आहेत. नेहा मलिकच्या या रेड बो’ल्ड बिकिनी फोटोला काही तासांतच 10,000 हून अधिक लाईक्स मिळाले आहेत.

नेहा मलिकचे चाहते तिचे फोटो सतत बघत असतात. या छायाचित्रांमध्ये नेहा मलिक लाल बिकिनी आणि मोकळ्या केसांमध्ये कॅमेऱ्यात प्रवेश करताना दिसत आहे. तिच्या लूकला जबरदस्त आकर्षक लूक देण्यासाठी नेहा मलिकने बिकिनीसोबत गॉगल देखील कॅरी केला आहे, जो तिला खूप आवडला आहे. नेहा मलिकचे चाहते तिच्या फोटोंवर सतत कमेंट करत असतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.