कियारा अडवाणीची बो’ल्ड फिगर पाहून कार्तिक आर्यनचा सुटला ताबा, सतत पाहत होता तिचे…..

कियारा अडवाणी आणि कार्तिक आर्यनचा बहुचर्चित चित्रपट भूल भुलैया 2 ने बॉक्स ऑफिसवर असा धुमाकूळ घातला की हा चित्रपट सुपरहिट ठरला. भूल भुलैया 2 च्या गाण्यांपासून ते चित्रपटाच्या कथेपर्यंत प्रेक्षकांनी चित्रपटाला भरभरून प्रेम दिले. कियारा अडवाणी आणि कार्तिक आर्यनचा चित्रपट भूल भुलैया 2 हा अक्षय कुमारच्या 2007 मध्ये आलेल्या भूल भुलैया चित्रपटाचा दुसरा भाग होता.

मात्र, दिग्दर्शक अनीस बज्मी दिग्दर्शित ‘भूल भुलैया’ आणि ‘भूल भुलैया 2’ या दोन्ही चित्रपटांना प्रेक्षकांचा चांगला प्रतिसाद मिळाला आहे. मात्र, कार्तिक आर्यन आजकाल ‘भूल भुलैया 2’ च्या ट्रेलर लॉन्चदरम्यान त्याच्या एका कृतीमुळे चर्चेत आहे. आजकाल सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ मोठ्या प्रमाणावर व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये कार्तिक आर्यन आणि कियारा अडवाणी त्यांच्या ‘भूल भुलैया 2’ चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी बाईकवर एक अतिशय मजबूत जोडपे म्हणून कार्यक्रमात पोहोचले.

या व्हिडिओमध्ये, कार्तिक आर्यन सैल पायघोळ आणि जॅकेटसह तपकिरी शर्ट घातलेला दिसत आहे आणि त्यासोबत त्याने त्या व्यक्तींनाही नेले आहे जे त्याचे व्यक्तिमत्व पूर्णपणे डॅशिंग बनवत आहेत. दुसरीकडे, कियारा अडवाणी तिच्या बो’ल्ड’ने’समध्ये दिसत आहे, ज्यामुळे ती इव्हेंटमध्ये लाल बो’ल्ड जॅकेटसह प्लंगिंग नेकलाइनच्या लाल हॉ’ट ड्रेसमध्ये दिसली होती.

कियारा अडवाणीचा हा ड्रेस खूपच बो’ल्ड होता ज्यामुळे तिची क्ली’वे’ज स्पष्ट दिसत होटी आणि व्हायरल झालेल्या व्हिडीओमध्ये कार्तिक आर्यनचे लक्ष कियारा अडवाणीच्या ड्रेसिंग लूककडे जात असल्याचे दिसून येत आहे, ज्यामुळे ती सोशल मीडियावर खूप ट्रोल होत आहे. कियारा अडवाणी शेवटची वरुण धवनसोबत ‘जुग जुग जियो’ या चित्रपटात दिसली होती, तर कार्तिक आर्यन ‘भूल भुलैया 2’ या चित्रपटात शेवटचा दिसला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.