अतिशय टाईट ड्रेसमध्ये अरबाजची गर्लफ्रेंड दिसली विमानतळावर, चाहते बघतच राहिले तिची….

जॉर्जिया अँड्रियानी जेव्हा मुंबई विमानतळावर दिसली तेव्हा तिच्यापासून लोकांची नजर हटवणे कठीण झाले. या फोटोंमध्ये अभिनेत्रीने छोटा आणि टाइट टॉप घातलेला दिसत होता. जॉर्जियाने या क्रॉप टॉपसोबत लोअर वेस्ट जीन्स घातलेली दिसली.

अरबाज खानची गर्लफ्रेंड जॉर्जिया एंड्रियानी तिच्या बो’ल्ड ड्रेसेजमुळे सतत चर्चेत असते. यावेळी अभिनेत्री मुंबई विमानतळावर दिसताच तिच्यापासून लोकांची नजर हटवणे कठीण झाले. या फोटोंमध्ये अभिनेत्रीने छोटा आणि टाइट टॉप घातलेला दिसत होता. जॉर्जियाने या क्रॉप टॉपसोबत लोअर वेस्ट जीन्स घातलेली दिसली.

जॉर्जियाच्या या टॉपचा गळा इतका खोल आहे की सर्व काही कॅमेऱ्यात कैद होत आहे. जॉर्जिया एंडियानीचे जॉर्जियाच्या या टॉपचा गळा इतका खोल आहे की सर्व काही कॅमेऱ्यात कैद होत आहे.या टॉपसोबत अभिनेत्री लोअर व्हेस्ट डेनिम जीन्स परिधान करताना दिसली. अभिनेत्रीचा हा लूक सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. ही छायाचित्रे पाहता जॉर्जियाने हा टॉप ब्रॅलेस घातल्याचे स्पष्ट होते.

हलक्या मेकअपसह ती खुल्या केसांमध्ये दिसली. या फोटोंमध्ये जॉर्जिया मुंबई एअरपोर्टवर किलर लूक आणि किलर लूकमध्ये दिसत होती. हे फोटो पाहून तुम्हीही जॉर्जियाच्या स्टाइलचे वेडे व्हाल.

या फोटोंमध्ये जॉर्जिया एंड्रियानी पांढऱ्या रंगाचा टाईट क्रॉप घातलेली दिसत आहे. जॉर्जियाचा हा टॉप इतका घट्ट आहे की तीची एक झलक पाहिल्यावर तुम्हाला वाटेल की अभिनेत्री कसा श्वास घेत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.