श्वेता तिवारीच्या मुलीने काळ्या-गुलाबी ड्रेसमध्ये दाखवली तीची करवी फिगर….

टीव्ही अभिनेत्री श्वेता तिवारी या वयातही खूप सुंदर आहे, तिच्या फिटनेसला बॉलिवूडच्या सुंदरींचा घाम फुटू दे. श्वेताने वजन कमी केले आहे तसेच तिची फिगर टोन केली आहे. 41 वर्षीय श्वेता यांच्या मुलीनेही त्यांना फॉर्ममध्ये भेट दिली आहे.

मात्र, जेव्हा ती तिच्या मुलीसोबतचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करते तेव्हा सगळेजण आई-मुलीला मैत्रिणी म्हणतात. अलीकडेच पलकने तिच्या नवीन फोटोशूटचे फोटो शेअर केले आहेत.

पलक तिवारीने गुलाबी किंवा माऊवे कलर आउटफिट्समध्ये तिचे काही फोटो शेअर केले आहेत. या फोटोशूटमधील पलकचा लूक पाहण्यासारखा आहे. ती खूपच सुंदर दिसत आहे, तिला पाहून चाहते तिचे वेडे झाले आहेत. पलकने तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर हे फोटो शेअर केले आहेत.

पलकच्या ब्लॅक कलरच्या ड्रेसमध्येही फोटो समोर आले आहेत. या फोटोंमध्ये पलक खूपच ग्लॅमरस अंदाजात दिसत आहे. पलक तिवारी सध्या तिच्या एका ‘बिजली’ गाण्यामुळे चर्चेत आहे. बातम्या येत आहेत की ती लवकरच रिमिक्समध्ये दिसणार आहे. पलकने इंस्टाग्रामवर ब्लॅक ड्रेसमध्ये किलर लूकचे फोटो शेअर करून तिच्या आगामी गाण्याविषयी माहिती दिली तेव्हा चाहत्यांनी कौतुक करायला सुरुवात केली.

पलकने तिच्या अकाऊंटवरून शेअर केलेल्या फोटोंमध्ये अप्रतिम पोज दिल्या आहेतफोटोंवर कोणी भडक तर कोणी सुंदर देवदूत लिहित आहेत तर कोणी त्यांना लाइटनिंग म्हणत आहेत. पलकचे नवीन गाणे १९९५ मध्ये आलेल्या ‘रंगीला’ या चित्रपटातील ‘बोलो-बोलो मांगता है क्या?’ या लोकप्रिय गाण्याचे रिमिक्स आहे. या गाण्यावर पलक तिवारीने आदित्य सीलसोबत एका नव्या स्टाईलमध्ये डान्स केला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.