नेहा शर्मा आणि तिची बहीण आयशा शर्माचा जिम लूक आला लोकांसमोर , दोघीही दिसत आहेत खूपच हॉ’ट….

आजकाल प्रत्येकजण आपल्या फिटनेसची खूप काळजी घेतो. असे लोक तासनतास जिममध्ये जातात आणि आता घाम गाळून फिट राहतात. सोशल मीडियावरही असेच काहीसे पाहायला मिळत आहे. जिथे नेहा शर्मा तिची बहीण आयशा शर्मासोबत दिसत आहे.

नेहा शर्मा तिचे जिम सेशन कधीच चुकवत नाही. त्यामुळेच ती खूप सुंदर आणि फिट दिसते. या दोघी बहिणी अलीकडेच जिमच्या बाहेर स्पॉट झाल्या होत्या. दोन्ही बहिणी जिम लूकमध्ये खूपच हॉ’ट दिसत होत्या. यादरम्यान नेहाने काळी ट्रॅक पँट आणि काळी स्पोर्ट्स ब्रा घातली होती आणि वर शॉर्ट्स श्रग घातले होते, जे तिचा लूक पूर्ण करत होते. तीच तीची बहीण आयशा शर्मा हिने काळी पँट आणि लॅव्हेंडर रंगाचा क्रॉप टॉप घातला होता.

या दोघींचा हा लूक खूपच सुंदर दिसत होता आणि दोघांचा हा व्हिडिओही खूप व्हायरल होत आहे. यामध्ये नेहा शर्मा आणि आयशा शर्मा दोघीही खूपच हॉ’ट दिसत होत्या. दोघीही त्यांची कर्वी फिगर फ्लॉंट करत होते. दोन्ही बहिणींमधील बॉन्डिंग खूप चांगले आहे, परंतु या लूकमध्ये आयशा शर्मा तिची मोठी बहीण नेहाला टक्कर देताना दिसत आहे. लोकांनाही या दोन बहिणींची जोडी खूप आवडते.

दोन्ही बहिणी बहुतांशी एकत्र दिसल्या आहेत. अशा परिस्थितीत हा जिमचा व्हिडिओ चांगलाच व्हायरल होत आहे. यापूर्वी नेहाने अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे ज्यात यमला पगला दीवाना 2, तुम बिन 2, यंगिस्तान, जयंताभाई की लव्ह स्टोरी प्रमुख आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.