अश्या ड्रेसमुळे मलायका अरोराची झाली गोची, चुकून दिसले तिचे….

फेमिना मिस इंडिया स्पर्धा २०२२ ही स्पर्धा नेत्रदीपक होती. कर्नाटकच्या सिनी शेट्टीने मिस इंडियाचा ताज जिंकला. पण मलायका अरोरा या कार्यक्रमाची लाइमलाइट होती. जीच्या अतिशय ग्लॅमरस ड्रेसने सर्व कॅमेरा लेन्स स्वतःकडे वळवल्या होत्या. मलायकाचा डीप नेट अल्ट्रा ग्लॅम ड्रेस चर्चेत आहे.

मलायका अरोरा 50 च्या जवळ आहे, परंतु तिचा ग्लॅम लुक अल्ट्रा ग्लॅममध्ये बदलत आहे. तिचा डीप नेक अतिशय स्टायलिश गोल्डन ड्रेस आकर्षणाचा केंद्रबिंदू होता. मलायकाचा हा स्टाईल पाहून तिच्या चाहत्यांनी उसासा टाकला आहे.

मलायकाचा हा डिझायनर गोल्डन गाऊन फक्त गळ्यालाच नाही तर पारदर्शकही होता. ड्रेसमधून सर्व काही दिसत होते. मलायकाच्या या लूकमुळे तिला ट्रोल देखील केले जात आहे. अभिनेत्रींमध्ये असे कपडे आता कॉमन झाले आहेत, पारदर्शक ड्रेसमध्ये मलायकाची फिगर अप्रतिम दिसत होती.

मलायका अरोरा 48 वर्षांची आहे, परंतु प्रत्येक बॉलिवूड अभिनेत्रीला स्पर्धा देते. तीच्यापुढे सगळे फिके पडले आहेत. मलायकाची फिगर पाहून तिला जेलो ऑफ इंडिया म्हणजेच जेनिफर लोपेझ असेही म्हटले जाते. मलायका नुकतीच बॉयफ्रेंड आणि अभिनेता अर्जुन कपूरसोबत पॅरिसमध्ये सुट्टी घालवून परतली. अभिनेत्रीने तिथून अनेक फोटो शेअर केले आहेत. पॅरिसहून परतल्यानंतर मलायकाने फेमिना स्टेजवर आपला स्वभाव दाखवला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.