अतिशय घट्ट कपडे परिधान केल्यामुळे जान्हवी कपूरची दिसली……

अभिनयापेक्षा आपल्या ड्रेसमुळे लोकांचे लक्ष वेधून घेणारी अभिनेत्री जान्हवी कपूरचे फोटो पुन्हा एकदा व्हायरल होत आहेत, या फोटोंमध्ये श्रीदेवीची मोठी मुलगी कारमधून उतरताना अतिशय तंग कपड्यांमध्ये दिसली, जे पाहून सोशल मीडिया मीडिया यूजर्स आश्चर्यचकित झाले आहेत, ही छायाचित्रे वेगाने व्हायरल होत आहेत.

या फोटोंमध्ये जान्हवी कपूरने काळ्या रंगाचे जॅकेट घातले आहे, तसेच गुलाबी रंगाची चड्डी घातली आहे, ही चड्डी इतकी घट्ट आहे की तिची फिगर स्पष्टपणे दिसत आहे, तिचा लूक पूर्ण करण्यासाठी अभिनेत्रीने काळे शूज घातले होते. सोबत काळ्या रंगाचा मास्क देखील परिधान केले जाते.

अभिनेत्रीचा आउटफिट पाहून असे दिसते की ही छायाचित्रे जिमच्या बाहेरील आहेत, ज्यामध्ये अभिनेत्री इतके टाईट कपडे परिधान करताना दिसली होती, या फोटोंसोबत फारशी माहिती देण्यात आलेली नसली तरी, यामुळे लोक फक्त अंदाज लावत आहेत.

याआधी जान्हवी कपूरचे फोटो व्हायरल झाले होते, ज्यामध्ये अभिनेत्रीने पांढऱ्या रंगाचा ब्रॅलेट घातलेला दिसला होता, ज्यामध्ये ती बेडवर पडून किलर पोज देताना दिसली होती, अभिनेत्रीचे हे फोटो आणखी सुंदर दिसत होते कारण पार्श्वभूमी मागे आणि पलंगावरील सर्व चादरी पांढऱ्या रंगाच्या आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.