कॅमेरा पाहताच उर्फी जावेदने लपवला चेहरा, बिनामेकअपची दिसते अशी…

बिग बॉस फेम उर्फी जावेद तिच्या व्हिडिओ आणि चित्रांनी सोशल मीडियावर वर्चस्व गाजवते आणि ती तिच्या कपड्यांबद्दल आणि तिच्या लूकबद्दल अधिक चर्चेत असते. उर्फी जावेदचा पुन्हा एकदा एक नवीन व्हिडिओ समोर आला आहे, ज्यामुळे ती चांगलीच चर्चेत आली आहे. उर्फी जावेदची एक झलक पाहण्यासाठी तीचे चाहते आतुरतेने वाट पाहत आहेत. अशा परिस्थितीत तीचे नवीन व्हिडिओ पाहून तीचे चाहते खूप खूश होतात.

नुकत्याच व्हायरल होत असलेल्या व्हिडिओमध्ये उर्फी जावेद साधी दिसत आहे आणि यामुळे ती कॅमेरासमोर तिचा चेहरा लपवताना दिसत आहे. उर्फी जावेद मेकअपशिवायही छान दिसते. या व्हिडिओमध्ये सर्वजण ‘उर्फी जावेद’चे कौतुक करत आहेत. तीच्या लेटेस्ट व्हिडिओवर लोक जबरदस्त कमेंट करत आहेत.

हा व्हिडिओ इंस्टाग्राम अकाउंटवर शेअर करण्यात आला आहे. यामध्ये उर्फी जावेदने उंच हीलसह पांढरा टॉप आणि गुलाबी पॅन्ट घातली आहे. लुकबद्दल बोलायचे झाले तर, हा तिचा मेकअप नसलेला लुक आहे पण तरीही ती स्टायलिश दिसते आणि अगदी साधी दिसते.

व्हिडिओमध्ये उर्फी जावेद सांगत आहे की ती डॉक्टरांना भेटणार आहे आणि कॅमेऱ्यात कैद झाली आहे. उर्फी जावेद मीडियाला सांगते की, तुम्ही लोक शांत बसत नाही, मग ती स्वतःच बोलते, तुम्ही चहा पिणार, हाच व्हिडिओ अनेक लोक शेअर करत आहेत. युजरने व्हिडीओ व्हायरल केला आहे, बाकी त्याने लिहिले की तुझा नो मेकअप लूक खूपच मस्त आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.