राधिका मदनने काळ्या रंगाच्या ड्रेसचे बटन उघडे ठेवून केला हॉ’ट फोटशूट, पाहा तिचे फोटो…

टोरंटो इंटरनॅशनल फिल्म फेस्टिव्हल 2022 साठी राधिका सध्या टोरंटोमध्ये आहे. तिने मंगळवारी तिचे अनेक फोटो शेअर केले, ज्यामध्ये ती काळ्या रंगाच्या फ्रंट ओपन ब्लेझरमध्ये दिसत आहे. राधिकाने पुन्हा एकदा तिच्या चित्रांमध्ये ग्लॅमर जोडले आहे. तिचे हे फोटो तिच्या चाहत्यांच्या नजरा हटवत नाहीत.

बॉलिवूड अभिनेत्री राधिका मदानचे ताजे फोटो सध्या सोशल मीडियावर आहेत. राधिकाने स्वतः तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर हे फोटो शेअर केले आहेत. राधिका सध्या टोरंटो इंटरनॅशनल फिल्म फेस्टिव्हल 2022 साठी टोरंटोमध्ये आहे.

राधिकाने मंगळवारी तिचे अनेक फोटो शेअर केले आहेत, ज्यात ती काळ्या रंगाच्या फ्रंट ओपन ब्लेझरमध्ये दिसत आहे. राधिकाने पुन्हा एकदा तिच्या चित्रांमध्ये ग्लॅमर वाढवले आहे. राधिकाचे फोटो तिच्या चाहत्यांच्या नजरा हटवत नाहीत. इंस्टाग्रामवर राधिकाचे चाहते तिच्या सौंदर्याचे कौतुक करत आहेत. फोटोंमध्ये राधिका वेगवेगळ्या पोजमध्ये टोरंटोच्या रस्त्यावर फिरताना दिसत आहे.

९ तासांपूर्वी इन्स्टा वर शेअर केलेल्या राधिकाच्या या फोटोंना लाखो लाईक्सही आले आहेत. फोटोवर कमेंट करताना चाहतेही राधिकाच्या सौंदर्याचे कौतुक करत आहेत. राधिका मदानने ‘पटाखा’, ‘अंग्रेजी मीडियम’ आणि इतर बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. कलर्स टीव्ही शो ‘मेरी आशिकी तुम से ही’ मधून राधिकाने तिच्या चित्रपट प्रवासाला सुरुवात केली. राधिका मदन ही फॅशनिस्टा आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.