महिमा चौधरीचा खळळजनक खुलासा, म्हणाली- पूर्वी लोकांना फक्त व्ह’र्जि’न अभिनेत्रीसोबत …..

एक काळ असा होता की बॉलिवूडमध्ये महिमा चौधरीचे नाणे चालायचे. महिमा चौधरीने परदेससह अनेक मोठे सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत. काही वेळापूर्वी, महिमा चौधरीने एका मुलाखतीत भारतीय महिला अभिनेत्रींसाठी चित्रपट उद्योगातील बदलांबद्दल सांगितले होते. महिमा चौधरी तिच्या निर्दोष शैलीसाठी नेहमीच लोकांमध्ये प्रसिद्ध आहे. पूर्वीच्या तुलनेत आता महिला अभिनेत्रींच्या बाबतीत चित्रपटसृष्टीत कसा बदल झाला आहे याविषयी त्यांनी सांगितले.

महिमा चौधरी देखील अशा अभिनेत्रींपैकी एक आहे ज्यांचे करिअर अचानक चमकले पण अचानक ती चित्रपटाच्या पडद्यावरून गायब झाली. काही वेळापूर्वी हिंदुस्तान टाईम्सशी संवाद साधताना त्यांनी आपल्या अनेक गोष्टी लोकांसमोर ठेवल्या होत्या. महिमा चौधरी म्हणाली की, मला वाटते की आता चित्रपटसृष्टीत खूप काही बदलले आहे. आता महिलांना पुरुषाप्रमाणे समान दर्जा मिळतो आणि महिलांच्या करिअरवर ते विवाहित आहेत किंवा नातेसंबंधात आहेत याचा परिणाम होत नाही. आता महिमा चौधरी या अभिनेत्रीला पूर्वीपेक्षा जास्त पैसा आणि स्वत:चे स्थान मिळत आहे

पहिल्याबद्दल बोलायचे झाले तर असे म्हटले होते की, याआधी तुम्ही एखाद्याला डेट करत असाल तर लोक लगेच तुमच्याबद्दल अनेक बातम्या लिहायला सुरुवात करतील. त्यांना फक्त एक कुमारी हवी होती, जिने कधीच चुं’ब’न घेतले नव्हते. पूर्वी जर एखादी अभिनेत्री एखाद्या अभिनेत्याला किंवा इतर कोणाला डेट करत असेल तर तिच्या करिअरवर परिणाम व्हायचा, जर अभिनेत्रीने लग्न केले तर तिची कारकीर्द संपून जायची. आणि जेव्हा तीला मुले होती तेव्हा तीचे करिअर पूर्णपणे संपले असते.

महिमा चौधरीला आता लोक वेगवेगळ्या भूमिकांमध्ये स्वीकारत आहेत, असेही ते म्हणाले. पूर्वीच्या दिवसांबद्दल बोलताना ते म्हणाले की, पूर्वीच्या कलाकारांना अशा गोष्टींमुळे त्यांचे वैयक्तिक आयुष्य लपवावे लागत होते. तीने सांगितले की, पूर्वी तो फक्त अभिनेत्रीच नव्हता, तरीही ती तीच्या वैयक्तिक आयुष्याशी संबंधित गोष्टी लपवत असे. अनेक वर्षे तीने स्वतःबद्दल लोकांना सांगितले नाही कारण त्याचा परिणाम तीच्या चित्रपटांवर होऊ लागला.

ती म्हणाला की, तुमची रिलेशनशिप स्टेटस तुमचं करिअर सुरू ठेवायचं की संपवायचं हे ठरवत नाही. आता अभिनेत्रीला तिच्या भूमिकेनुसार काम मिळते पण पूर्वी तसे नव्हते. महिमा चौधरीच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल सांगायचे तर, तिने 2006 मध्ये बॉबी मुखर्जीशी लग्न केले परंतु 2013 मध्ये घ’ट’स्फो’ट झाला. तिला 2 मुली आहेत ज्यांची ती एकटी आई म्हणून काळजी घेते. ती तिच्या मुलींसाठी आई आणि वडील दोघांची भूमिका करते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.