शाहरुख खानची ऑनस्क्रीन ‘मुलगी’ बिकिनीमध्ये पोहताना दिसत होती खूपच हॉ’ट, चाहत्यांनी घेतला आनंद…

‘कुछ कुछ होता है’ या चित्रपटात शाहरुख खानची ऑनस्क्रीन मुलगी अंजलीची भूमिका साकारणाऱ्या सना खानने इन्स्टाग्रामवर स्वतःचा एक बो’ल्ड व्हिडिओ शेअर केला आहे. यामध्ये ती समुद्राजवळ बिकिनी घालून एन्जॉय करत आहे. ज्यामध्ये ती खूपच हॉ’ट दिसत आहे. व्हिडिओमध्ये सना खान काळ्या रंगाची ब्रॅलेट आणि रंगीबेरंगी बिकिनी घालून समुद्रात एन्जॉय करताना दिसत आहे.

इन्स्टाग्रामवर सना खानचा व्हिडिओ चांगलाच व्हायरल होत आहे. याला आतापर्यंत 30000 हून अधिक लाईक्स मिळाले आहेत आणि या व्हिडिओवर कमेंट्स देखील येत आहेत. अनेकांनी व्हिडिओवर हार्ट इमोजीही पाठवले आहेत आणि अनेकांनी सुंदर, सुंदर, क्यूट, एन्डोरेबल अशा कमेंट केल्या आहेत.

सना खान सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते आणि तिचे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत असते. यावेळीही तिने समुद्राच्या लाटांमध्ये पोहतानाचा तिचा व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यामध्ये ती खूप आनंदी दिसत आहे.

आजकाल सना खान अमेरिकेच्या लॉस एंजेलिस शहरात राहते आणि कधी कधी मुंबईतही येते. सना खानने अनेक रिअॅलिटी शोमध्येही काम केले आहे, ती अनेकदा तिच्या बॉयफ्रेंडसोबत दिसते. या व्हिडिओमध्येही ती तिच्या बॉयफ्रेंडसोबत खूप एन्जॉय करताना दिसत आहे. सना खानने याआधीही अनेक हॉ’ट आणि बो’ल्ड व्हिडिओ शेअर केले आहेत ज्यात तिने बिकिनी घातली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.