सारा अली खानने तिच्या हेअर स्टायलिश सोबत केल अस कृत्य, पाहा व्हिडिओ….

सारा अली खान अलीकडेच तिच्या व्हिडिओमध्ये दिसत आहे ज्यामध्ये ती खूप आनंदी दिसत आहे. ती तिच्या हेअर स्टायलिस्टसोबत जबरदस्त डान्स करत आहे, त्यामुळे ती आता ट्रोलही होत आहे. बॉलिवूड अभिनेत्री सारा अली खान कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असते. तीची ही स्टाइल तीच्या चाहत्यांना खूप आवडते. तीची ऊर्जा आणि तीची नमस्ते शैली लोकांचे मन चोरते. सारा अली खान सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते आणि तिचे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत असते.

सारा अली खानचा एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये ती तिच्या हेअरस्टाइलिस्टवर जबरदस्त रोमान्स करताना दिसत आहे. व्हिडिओमध्ये, सारा अली खान तिच्या हेअरस्टायलिस्टसोबत रोमँटिक स्टाईलमध्ये “बाहों में चले आओ” गाण्यावर डान्स करत आहे. व्हिडिओमध्ये जिथे हेअरस्टाइलिस्ट साराचे केस सुधारत आहे, तीच अभिनेत्री तिचा विनयभंग करत आहे. या व्हिडिओमध्ये सारा अली खानने ऑरेंज कलरचा लेहेंगा घातला असून त्यात ती खूप सुंदर दिसत आहे.

व्हिडिओच्या पुढच्या भागात, सारा अली खान देखील हेअरस्टाइलिस्टसोबत रस्त्यावर “टिंकू जिया” नाचताना दिसत आहे, लोक सारा अली खानच्या या व्हिडिओवर खूप कमेंट करत आहेत आणि तीव्र प्रतिक्रियाही देत आहेत. यावरून काही लोकांनी तीला ट्रोलही केले.

सध्या ती तिच्या आगामी ‘गॅसलाइट’ या चित्रपटात खूप व्यस्त आहे. या चित्रपटात सारा अली खानच्या विरुद्ध अभिनेता विक्रांत मॅसी आहे. त्याचबरोबर साऊथचा सुपरस्टार पवन कल्याणही या चित्रपटात दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.