भोजपुरी अभिनेत्री अनारा गुप्ताने से’क्सी साडी परिधान करून केला डान्स, हॉ’ट व्हिडिओ पाहून चाहते झाले वेडे….

भोजपुरी चित्रपटांची सुंदर अभिनेत्री अनारा गुप्ता सोशल मीडियावर तिच्या बो’ल्ड आणि हॉ’ट स्टाइलमुळे नेहमीच चर्चेत असते. ती तिचा हॉ’ट लूक तिच्या चाहत्यांमध्ये पसरवत असते. तीची ही स्टाइल तीच्या चाहत्यांनाही आवडते. अशा परिस्थितीत तिने इन्स्टाग्रामवर स्वतःचा एक अतिशय हॉ’ट व्हिडिओ पोस्ट केला आहे ज्यामध्ये ती से’क्सी ब्लू कलरची साडी परिधान करत आहे आणि भोजपुरी गाण्यांवर डान्स करत आहे. इंस्टाग्रामवर व्हायरल होत असलेल्या या क्लिपमुळे ती चांगलीच चर्चेत राहिली आहे.

अनारा गुप्ता ही एक भारतीय मॉडेल आहे जिने 2001 मध्ये मिस जम्मू सौंदर्य स्पर्धा जिंकली. एक भारतीय अभिनेत्री, मॉडेल आणि मीडिया व्यक्तिमत्व, ती प्रामुख्याने भोजपुरी चित्रपटांमधील तिच्या कामासाठी ओळखली जाते. ती हिंदी, तेलुगू, तमिळ चित्रपटांसोबतच इतर भाषांमधील चित्रपटांमध्ये दिसली आहे. अनारा गुप्ता ही सर्वात लोकप्रिय भोजपुरी अभिनेत्रींपैकी एक आहे आणि तिला सर्वाधिक मानधन घेणारी भोजपुरी अभिनेत्री देखील म्हटले जाते. तिला अनेक पुरस्कार मिळाले आहेत. ती अनेक भोजपुरी चित्रपटांमध्ये दिसली आहे.

महुआ टीव्हीवर प्रसारित होणाऱ्या नच नचिया डूम मचिया या भोजपुरी डान्स रिअॅलिटी शोमध्ये ती दिसली. ज्याचे न्यायाधीश गणेश आचार्य, सुधा चंद्रन आणि कानू मुखर्जी होते. या शोमध्ये ती फर्स्ट रनर अप होती ज्याने तिची लोकप्रियता एका वेगळ्या उंचीवर नेली.

तिचा पहिला हिंदी चित्रपट मिस अनारा गुप्ता होता आणि त्यानंतर तिने इतर चित्रपट केले.भोजपुरी गायक अंकुश राजा आणि अभिनेत्री अनारा गुप्ता यांची जोडी ‘पकडूवा बिया’ या वेबसीरिजमध्ये दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.