अभिनेत्रीचा खुलासा म्हणाली- कि’स करतानी बॉबी देओलला वाटत होती लाज….

सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म फेसबुक पासून ट्विटर पर्यंत आणि इंस्टाग्रामपर्यंत, ते कधी व्हायरल होते हे सांगणे कठीण आहे, सोशल मीडियावर सेलिब्रिटीप्रमाणे, सामान्य लोक देखील खूप सक्रिय असतात, सामान्य सोशल मीडिया वापरकर्ते केवळ त्यांच्या जीवनात गुंतलेले असतात. पण फनी व्हिडिओ आणि बॉलीवूडबद्दल खूप सक्रिय आहे, दरम्यान अभिनेत्री तनिषा मुखर्जी आणि बॉबी देओलचा एक व्हिडिओ मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये बॉबी तनिषाचे चुं’ब’न घेतो, अभिनेत्री म्हणते, तू ब्रश केला नाहीस.

सोशल मीडियावर व्हायरल होत असलेल्या व्हिडिओमध्ये तनिषा बॉबीला म्हणते, आता मला इंग्रजी चित्रांप्रमाणे कि’स करतो, हो एक दिवस मी आमच्या नातवंडांना सांगेन, मी म्हणेन की त्याने मला कि’स केले, त्यानंतर लि’प’लॉक केल्यानंतर तनिषा हसली आणि चुं’ब’न थांबवते आणि बॉबीला म्हणते, तू ब्रश केला नाहीस.

हा वास्तविक जीवनातील क्षण नसून रील लाइफ आहे, सोशल मीडियावर व्हायरल होत असलेली क्लिप 2005 मध्ये प्रदर्शित झालेल्या टँगो चार्ली या चित्रपटाची आहे, या चित्रपटाचे दिग्दर्शन मणिरत्नम यांनी केले होते, यात अजय देवगण, बॉबी देओल यांची प्रमुख भूमिका होती. संजय दत्त आणि सुनील शेट्टी यांचा हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर काही खास कमाल दाखवू शकला नाही.

बॉबी देओलने ‘धरमवीर’ या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले, आता तो त्याची दुसरी सिनेमॅटिक इनिंग खेळत आहे, जिथे त्याला प्रेक्षकांचे प्रेम मिळत आहे, बॉबी नुकताच लव्ह हॉस्टेलमध्ये दिसला होता, तर तनिषा मुखर्जीची कारकीर्दही काही खास नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.