ही सिरीज चुकूनही घरच्यांसोबत पाहू नका, सिरीजमध्ये आहेत एका पेक्षा एक पलंगतोड सीन….

मूड एक्स व्हीआयपीची शानदार असलेला ‘कुलता’ लवकरच 6 सप्टेंबर रोजी प्रदर्शित झाली आहे, ज्यामध्ये तुम्हाला बो’ल्डनेस आणि हॉ’टनेस सर्व मर्यादा ओलांडताना दिसेल. या मालिकेत अभिनेत्री पिहू शर्मा आणि परी सुपर हॉ’ट मॉडेल शे’क्स’पियरसोबत आहेत, जी गिगोलोच्या भूमिकेत आहे.

यासोबतच ती खूप बो’ल्ड आणि हॉ’ट स्टाईलमध्ये दिसत आहे. ही मालिका बो’ल्डनेसने भरलेली आहे. ही मालिका 6 सप्टेंबर रोजी प्रदर्शित झाली आहे. माईटी शेक्सपियर आणि ‘पिहू शर्मा’ कुलतालच्या सीझन वनच्या पहिल्या एपिसोडमध्ये, अभिनेत्री परीसोबत दिसलेली आहे, जी तिच्या सौंदर्याचा ठसा उमटवताना दिसत आहे. पिहू शर्मा आणि शेक्सपियर त्यांच्या से’क्सी आणि हॉ’ट अभिनयाने प्रेक्षकांमध्ये एक वेगळी ओळख निर्माण करत आहेत. या मालिकेत प्रत्येकाने आपला हॉ’टनेस पसरवून प्रेक्षकांच्या हृदयात स्थान निर्माण केले आहे.

पिहू शर्माच्या मस्त स्टाईलची प्रेक्षक नेहमीच आतुरतेने वाट पाहत असतात, पण यावेळी या मालिकेत इतका जबरदस्त बो’ल्ड सीन आणि कथा आहे जी तुम्ही याआधी कधीही पाहिली नसेल.

कुलता ही ‘मूड एक्स व्हीआयपी’ वर येणारी सर्वात लोकप्रिय आणि बो’ल्ड मालिका आहे. या शो शी संबंधित अनेकांचे मत आहे की, ही आतापर्यंतची खूप बो’ल्ड मालिका आहे. त्याच्या यशाचा नवा विक्रमही रचण्याची शक्यता वर्तवली जात आहे, पीहू शर्मा, परी आणि शेक्सपियरचा तिहेरी अभिनय पाहून लोकांना आश्चर्य वाटेल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.