जॅकलीन फर्नांडिसच्या पोल डान्सने केला कहर, चाहत्याने म्हणाले पोलसोबतच…

बॉलिवूड अभिनेत्री जॅकलिन फर्नांडिसने नुकताच तिच्या इंस्टाग्रामवर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे. तिने पोलवर डान्स करतानाचा हा व्हिडिओ शेअर केला आहे. जॅकलिन फर्नांडिस खूप बो’ल्ड आणि हॉ’ट पोज देत आहे. तिचा हॉ’टनेस पाहून तिचे चाहते तिचे पुन्हा-पुन्हा कौतुक करत आहेत.

बॉलिवूड अभिनेत्री जॅकलीन फर्नांडिस सोशल मीडियावर खूप अॅक्टिव्ह असते. या श्रीलंकन सौंदर्याने भारतीय लोकांच्या हृदयातही विशेष स्थान निर्माण केले आहे. तीची कोणतीही पोस्ट सोशल मीडियावर येताच व्हायरल होते. तिचा एक थ्रोबॅक व्हिडिओ समोर आला आहे, ज्यामध्ये ती जबरदस्त पोल डान्स करताना दिसत आहे. जॅकलीन फर्नांडिस पोलमध्ये अडकून जबरदस्त डान्स करताना दिसत आहे.

जॅकलीन फर्नांडिसचा हा व्हिडिओ इन्स्टंट बॉलीवूडवर शेअर करण्यात आला असून या व्हिडिओवर तिची उत्स्फूर्त प्रतिक्रियाही येत आहे. या व्हिडिओमध्ये जॅकलीनने स्पोर्ट्स ब्रा आणि शॉर्ट्स घातली असून ती पोलवर जबरदस्त डान्स करत आहे. डान्स करताना ती एका हाताने जुगलबंदी दाखवत आहे. आत्तापर्यंत यावर लाखो लाईक्स आले आहेत. अलीकडेच जॅकलिनही २०० कोटींच्या मनी लाँड्रिंग प्रकरणात आरोपी आढळली होती.

तीचा एक फोटोही व्हायरल झाला. वोसुकेश चंद्रशेखरसोबत दिसला. हा फोटो समोर आल्यानंतर जॅकलिन फर्नांडिसने लोकांना आवाहन केले होते की, सोशल मीडियावर अशा फोटोंबाबत आपण आपली गोपनीयता मर्यादित ठेवत आहोत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.