भोजपुरी अभिनेत्री नम्रता मल्लाने बिकिनीवर केला हॉ’ट डान्स, व्हिडिओ व्हायरल…

भोजपुरी अभिनेत्री नम्रता मल्ला ही इंडस्ट्रीतील इतर सौंदर्यवतींपेक्षा कमी नाही आणि ती दररोज इंस्टाग्रामवर बो’ल्डनेस व्हिडिओ आणि फोटो पोस्ट करत असते, जे काही मिनिटांत व्हायरल होते. इन्स्टाग्रामवर 1.2 दशलक्ष फॉलोअर्स आहेत, जे नेहमीच अभिनेत्रीच्या स्टाईलची वाट पाहत असतात.

नम्रता मल्लाने नुकताच तिच्या इंस्टाग्रामवर एक व्हिडिओ पोस्ट केला आहे, जो पाहून तिचे चाहते सर्व काही विसरून गेले आहेत आणि अभिनेत्रीचा हा व्हिडिओ एकदा नाही तर अनेकदा पाहिला आहे. नम्रता मल्ला आजकाल तिची सुटी दुबईत घालवत आहे आणि तिथून ती तिच्या व्हेकेशनचे फोटो आणि व्हिडिओ पोस्ट करत आहे. अभिनेत्रीने पोस्ट केलेल्या व्हिडिओमध्ये तिने हिरव्या कट स्कर्टसह सुपर हॉ’ट ब्रा घातली आहे आणि संगीतावर नाचून चाहत्यांना घायाळ करत आहे.

याशिवाय नम्रता मल्ला आणखी एका व्हिडिओमध्ये गुलाबी रंगाच्या बिकिनीमध्ये दिसत असून ती एका गाण्यावर चाहत्यांसमोर तिची खास शैली दाखवत आहे.

दुसर्‍या फोटोमध्ये, अभिनेत्रीने लाल स्ट्राइप लेस ब्रा घातली आहे, ज्यामध्ये तिची से’क्सी स्लिम बॉडी खूपच ग्लॅमरस दिसत आहे आणि चाहते हे व्हिडिओ आणि त्यांच्या आवडत्या नायिकेचे फोटो एकमेकांसोबत शेअर करत आहेत.

अभिनेत्रीच्या वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर तिने काही चित्रपटांमध्ये काम केलेले नाही. काही महिन्यांपूर्वी, तिचा भोजपुरी अभिनेता अर्जुन पंडितसोबत बॉम्ब फिगर नावाचा एक म्युझिक व्हिडिओ होता. या गाण्यात नम्रता मल्लाने आपल्या शानदार व्यक्तिरेखेची ज्योत पसरवून लोकांना वेड लावले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.