अवनीत कौरने स्पोर्ट्स ब्रा घालून दाखवला तिचा से’क्सी अवतार, बो’ल्ड स्टाईलमध्ये…

टीव्ही अभिनेत्री अवनीत कौर नेहमीच तिच्या से’क्सी व्यक्तिमत्त्वासाठी सोशल मीडियावर ओळखली जाते. अभिनेत्रीने इंस्टाग्रामवर अतिशय बो’ल्ड स्टाईलमध्ये स्वतःचा एक फोटो शेअर केला आहे, जो पाहून तिच्या चाहत्यांच्या हृदयाचे ठोके थांबत आहेत. ज्यामध्ये तिने स्पोर्ट्स ब्रा घातली आहे आणि तिचा अवतार अप्रतिम दिसत आहे.

अवनीत कौरच्या फोटोंना तिचे चाहते खूप लाइक करत आहेत आणि कमेंट्सही देत आहेत. तीचा हा व्हिडिओ वेगाने व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओमध्ये अभिनयर स्पोर्ट्स ब्रा घालून तिची टोन्ड बॉडी फ्लॉंट करते. अवनीत कौर सोशल मीडियावर दररोज तिच्या जबरदस्त पोस्ट टाकत असते. ज्याला पाहून तिच्या चाहत्यांच्या मनावर ताबा राहत नाही.

अवनीत कौर तिच्या प्रत्येक लूकमध्ये खूप सुंदर दिसते की लोक तिच्याकडे डोळे बांधून पाहत राहतात. अलीकडेच, अवनीत कौरने इन्स्टाग्रामवर स्वतःचा एक व्हिडिओ पोस्ट केला आहे ज्यामध्ये ती “कभी कभी” चित्रपटाच्या गाण्यावर रील करताना दिसत आहे. या व्हिडिओमध्ये ती पारंपरिक ड्रेसमध्ये दिसत आहे. तिने ब्लू कलरचा सूट घातला आहे ज्यामध्ये ती खूप सुंदर दिसत आहे.

अवनीत कौर देखील तिच्या पोस्टमुळे दररोज चर्चेत राहते. अवनीत कौर ही एक भारतीय टेलिव्हिजन आणि चित्रपट अभिनेत्री आहे. अवनीत कौरने आपल्या करिअरची सुरुवात डान्स इंडिया डान्स लिल मास्टर्समधून स्पर्धक म्हणून केली. डान्स के सुपरस्टार या आणखी एका डान्स शोमध्येही ती सहभागी झाली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.