लाल ड्रेसमध्ये मौनी रॉयने दिल्या अश्या पोज, दाखवले तिचे से’क्सी फिगर…..

फिल्मफेअर अवॉर्ड्स 2022 मध्ये बॉलिवूड सेलिब्रिटींनी हजेरी लावली. यादरम्यान टीव्ही ते बॉलिवूड असा प्रवास करणाऱ्या मौनी रॉयनेही लाल रंगाच्या ड्रेसमध्ये स्वत:ला दाखवले. मौनी रॉयने एकामागून एक कि’ल’र पोज देत एकाच वेळी अनेक फोटो क्लिक केले.

मौनी, इंटरनेटच्या जगात या सर्व फोटोंचा बोलबाला आहे. फिल्मफेअर अवॉर्ड्स 2022 च्या सजवलेल्या संध्याकाळी रेड कार्पेटवर मौनी रॉयने तिची चमक दाखवण्यासाठी कोणतीही कसर सोडली नाही. मौनी रॉय लाल रंगाच्या ड्रेसमध्ये खूपच सुंदर दिसत होती.

ऑफ शोल्डर ड्रेसमध्ये मौनी रॉयचे सौंदर्य पाहायला मिळत आहे. अभिनेत्रीने अनेक किलर पोज दिल्या आहेत, ज्यांना चाहत्यांनी पसंती दिली आहे.मौनी रॉयने यापूर्वी अनेक टीव्ही शोमध्ये काम केले आहे पण ‘नागिन’ ही मालिका तिच्या आयुष्यासाठी यू-टर्न ठरली.

या शोमधून तीला चाहत्यांमध्ये योग्य ओळख मिळाली. अनेक टीव्ही शोमध्ये काम केल्यानंतर मौनी रॉयने अक्षय कुमारच्या ‘गोल्ड’ या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. या चित्रपटात तिने अक्षयच्या पत्नीची भूमिका केली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.