जान्हवी कपूरने पांढरा क्रॉप टॉपमध्ये दाखवले तिचे….

बॉलिवूड अभिनेत्री जान्हवी कपूर आजच्या तरुणींना तिच्या साध्या पण उत्तम फॅशन स्टेटमेंटने प्रेरित करते आणि यावेळीही तीला अपवाद नव्हता. धडक अभिनेत्री नुकतीच मुंबईतील मॅडॉक फिल्म्स या प्रसिद्ध चित्रपट निर्मिती कंपनीच्या कार्यालयाबाहेर दिसली.

ऑफिसच्या बाहेर पाऊल टाकत तिने पापाराझीचा हात हलका केला आणि गाडीत बसली. ज्येष्ठ अभिनेते बोनी कपूर आणि दिवंगत श्रीदेवी यांची कन्या, जान्हवी कपूरने आज निळ्या जीन्ससह कॅज्युअल ब्लॅक ब्रॅलेट परिधान करून तिचा लूक वाढवला.

तिच्या लहरी केसांना फ्लॉंट करण्‍याचे आणि ऑफिसबाहेर पापाराझींसाठी एक प्रचंड स्मित पसरवण्‍याचे निवडले. रविवारी, गुड लक जेरी अभिनेत्रीने इंस्टाग्रामवर पांढऱ्या क्रॉप टॉप आणि डेनिम शॉर्ट्समध्ये फोटो शेअर केले.

ज्याने तिच्या सर्व चाहत्यांसाठी किमान फॅशन गोल साध्य केले! तिने सुक्ष्म मेकअप अॅड स्टेटमेंट गोल्डन हूप्सचा वापर करून तिच्या कॅज्युअल लुकला पूर्णता आणली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.