अमृता अरोराने कट केला पुरुषांच्या लिं** आकाराचा केक, पाहा व्हिडिओ…

बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील कलाकार नेहमीच वेगवेगळ्या प्रकारे पार्टी करत असतात, ज्यामध्ये सर्व काही असते आणि ही बॉलीवूडची एक सामान्य गोष्ट मानली जाते आणि अनेकवेळा बॉलीवूड कलाकारही सार्वजनिक ठिकाणी अशी कृत्ये करताना दिसले आहेत की तुम्हालाही लाज वाटावी आणि हे खूप वाईट आहे.

आता अशा परिस्थितीत 2018 सालचा एक व्हिडिओ देखील व्हायरल झाला आहे ज्यामध्ये बॉलिवूड अभिनेत्री अमृता अरोरा तिचा वाढदिवस साजरा करत आहे, ति केक कापत आहे, ज्याची खूप चर्चा झाली होती आणि त्यातील एका व्हिडिओने सर्व मर्यादा ओलांडल्या आहे.

खरं तर, त्याचा आकार पुरुषाच्या लिं’गा’चा आकार देण्यात आला होता, इतकेच नाही तर अभिनेत्रीला या केकवर तिचा चेहरा ठेवण्यास सांगितले जात आहे, तर मलायका आणि इतर अनेकांना ते पूर्णपणे तोंडात घेण्यास सांगितले जात आहे. हा व्हिडिओ आहे.

या केकमध्ये एक दोष होता की त्याला पुरुषाच्या लिं’गा’चा आकार देण्यात आला होता. अमृता अरोरा यांना या आकाराच्या केकवर तोंड घालण्यास सांगितले जात होते. तिथे उपस्थित मलायका अरोरा हिने तो केक पूर्णपणे तोंडात घालण्यास सांगितले, तीचा हाच व्हिडिओ सध्या सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे.

हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होताच लोकांनी या केकवर जोरदार टीका केली. तसे, मलायका अरोराचे फिल्मी करिअर सुरुवातीला खूप चांगले होते, पण नंतर तिने चित्रपटांमध्ये येणे पूर्णपणे बंद केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.