प्रिंटेड बिकिनी घालून सनी लिओनीने दाखवले तिचे से’क्सी फिगर….

सनी लिओनी ही बॉलिवूडमधील सुंदर आणि बो’ल्ड अभिनेत्रींपैकी एक आहे. सनी लिओन बहुतेक सोशल मीडियावर सक्रिय असते. अशा परिस्थितीत सनी लिओनीही तिचे नवनवीन व्हिडिओ सोशल मीडियावर पोस्ट करत असते. नुकतेच तीने इंस्टाग्राम अकाउंटवर तीचे काही फोटो शेअर केले आहेत, जे पाहून इंटरनेटचा पारा चढतोय.

या व्हिडिओमध्ये तिने ब्लू कलरची हॉ’ट प्रिंटेड बिकिनी घातली आहे आणि हलका मेकअप केला आहे आणि केस खुले ठेवले आहेत आणि यासोबत ती कॅमेऱ्यात एकापेक्षा एक से’क्सी पोज देत आहे. वापरकर्ते अभिनेत्रीचे सौंदर्य पाहून आश्चर्यचकित झाले आहेत आणि कमेंट बॉक्समध्ये सतत हृदय इमोजींचा वर्षाव करत आहेत.

सनी लिओन तिच्या व्यावसायिक आयुष्यापेक्षा तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे जास्त चर्चेत असते. ती रोज काही ना काही करते की ती चर्चेत येते.

सनी लिओनी केवळ चांगली अभिनेत्रीच नाही तर एक चांगली व्यक्ती देखील आहे. सनी लिओन सुद्धा खूप मस्त अभिनेत्री आहे, अशा परिस्थितीत ती बहुतेक तिच्या शूटिंग सेटवरून तिचे प्रँक व्हिडिओ शेअर करत असते, जे तिच्या चाहत्यांना खूप आवडते. सनी लिओनीने बॉलीवूडमध्ये अनेक चित्रपट केले आहेत, ज्यातून तिला यशही मिळाले आहे आणि आता तिने साऊथ चित्रपटांकडेही आपला मोर्चा वळवला आहे. सनी लिओनला तीन मुलं आहेत ज्यात तिला दोन मुलं आणि एक मुलगी आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.