निक्की तांबोळीने तिच्या कि’ल’र लूकने वाढवले सोशल मीडियाचे तापमान, पाहा तिचे फोटो…

निक्की तांबोळी ही एक भारतीय चित्रपट अभिनेत्री आहे, जिने प्रामुख्याने तमिळ चित्रपट उद्योगात काम केले आहे. निक्की तांबोळीने कांचना 3, थिप्पारा मीसम यांसारख्या लोकप्रिय सिनेमांमध्ये काम केले आहे. 2019 मध्ये प्रदर्शित झालेला निक्की तांबोळीचा पूर्वीचा चित्रपट कांचना 3 होता. निक्की तांबोळीने टीव्हीवरील सर्वात लोकप्रिय रिअॅलिटी शो बिग बॉस 14 मध्ये स्पर्धक म्हणून प्रवेश केला आहे.

निक्की तांबोळी सध्या सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे, अलीकडेच तिने तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाऊंटवर एक बो’ल्ड व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये तिने निळ्या रंगाचा पोशाख घातला आहे आणि तिचे केस उघडे ठेवून पोज दिली आहे. निक्की तांबोळी नेहमीच तिच्या बोलण्यामुळे आणि लूकसाठी ओळखली जाते. तिचा स्टायलिश लूक इंटरनेटवर येताच कहर करतो.

नुकतेच तिने तिचे एक बो’ल्ड फोटोशूट देखील केले आहे ज्यामध्ये तिने शरारा परिधान केला होता. तीच्या शराराचा रंग पांढरा होता. ज्यामध्ये ती खूप सुंदर दिसत होती. या व्हिडिओमध्ये निक्की तांबोळीचे उडणारे केस निक्की तांबोळीला अधिकच हॉ’ट करत होते. या शरारात तीची परफेक्ट फिगर दिसत होती, जी पाहून चाहत्यांचे होश उडाले होते.

तिने फक्त ब्रॅलेट परिधान करून तिचे फोटोशूट केले ज्यामध्ये ती खूप हॉ’ट दिसत होती आणि यासह तिने तिच्या चाहत्यांची मनेही जिंकली. निक्की तांबोळी, मग ती वेस्टर्न असो किंवा इंडियन लूक, ती प्रत्येक प्रकारे लोकांच्या मनावर राज्य करते आणि ती खूप सुंदर दिसते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.