अभिनेत्याच्या घरी झाले राजपुत्राचे आगमन, फोटोज शेअर करून दिली ही गोड बातमी

कुंडली भाग्य फेम अभिनेता धीरज धूपर आणि त्याची पत्नी विनी अरोरा धुपर यांनी त्यांच्या पहिल्या मुलाचे स्वागत केले आहे. विनीने एका मुलाला जन्म दिला आहे. ही बातमी ऐकून चाहते खूप उत्सुक आहेत आणि सोशल मीडियावर दोघांचे पालक बनल्याबद्दल अभिनंदन करत आहेत. धीरज धूपर गेल्या अनेक वर्षांपासून कुंडली भाग्यमध्ये करण लुथराची भूमिका साकारत होता, परंतु पत्नीच्या गर्भधारणेनंतर अभिनेत्याने शोमधून ब्रेक घेतला.

या दोघांचे पालक झाल्याची गुड न्यूज सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. या जोडप्याचा एक गोंडस फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. नुकताच इंटरनेटवर पोस्ट केलेला, धीरज आणि विनीचा फोटो मॅटर्निटी फोटोशूटमधील आहे आणि त्यावर लिहिले आहे, ‘अभिनंदन, हा एक लहान मुलगा आहे’.

या फोटोत विनीने पिवळ्या रंगाचा ड्रेस घातला आहे, तर धीरजने पांढऱ्या रंगाचा शर्ट आणि जीन्समध्ये साधे कपडे घातले आहेत. विनीची प्रेग्नेंसी ग्लोही खूप दिसते. फोटोमध्ये धीरज विनीला किस करताना दिसत आहे. या चित्रात दोघेही त्यांच्या होणाऱ्या मुलाची वाट पाहत असले तरी आता ही प्रतीक्षा संपली असून चाहत्यांमध्ये आनंदाची लाट पसरली आहे.

केवळ चाहतेच नाही तर सेलिब्रिटीही दोघांचे अभिनंदन करत आहेत आणि छोट्या पाहुण्यावर प्रेमाचा वर्षाव करत आहेत. टेलिचक्करच्या अधिकृत इन्स्टा हँडलवरून ही आनंदाची बातमी सोशल मीडियावर शेअर करण्यात आली आहे. हे शेअर करत कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे की, ‘धीरज धूपर आणि विनी चोप्रा यांना नवीन पाहुण्याच्या आगमनाबद्दल खूप खूप शुभेच्छा’.

धीरज धूपरने 2016 मध्ये विनी चोप्रासोबत लग्न केले होते, जी त्यांची दीर्घकाळापासूनची मैत्रीण होती. दोघांची पहिली भेट २००९ मध्ये झाली होती. दोघे ‘चरों में स्वर्ग’च्या सेटवर पहिल्यांदा भेटले होते आणि दोघेही पहिल्याच नजरेत एकमेकांच्या प्रेमात पडले होते. 6 वर्षे डेटिंग केल्यानंतर दोघेही लग्नाच्या बंधनात अडकले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.