तैमुर जेहने वडिलांसोबत केला रक्षाबंधन साजरा, परंतु करीना कपूर..

आज म्हणजेच 11 ऑगस्ट रोजी रक्षाबंधनाच्या निमित्ताने बॉलिवूड सेलिब्रिटींनी सोशल मीडियावर आपल्या भावंडांवर प्रेमाचा वर्षाव केला. काहींनी आपल्या भावंडांसोबत राखीचा सुंदर सण साजरा केला, तर काहींनी आपल्या भाऊ किंवा बहिणीसोबत आनंद साजरा करताना दिसले. दरम्यान, सैफ अली खानची बहीण सोहा अली खान कशी मागे राहील? सोहा अली खानने तिचा भाऊ सैफ अली खानसोबत राखी साजरी केली आणि सुंदर चित्रांची मालिका शेअर केली.

तथापि, करीना कपूर खान आणि सैफचे चिमुकले तैमूर आणि जेह यांनीही त्यांची अत्ये बहीण इनायासोबत राखी साजरी केली. सोहा अली खानने शेअर केलेल्या पोस्टमध्ये ती राखी बांधल्यानंतर सैफसोबत पोज देताना दिसत आहे. तीने आपली मुलगी इनायाचे भावांसोबत खास प्रसंग साजरे करतानाचे फोटोही शेअर केले. एका चित्रात इनाया जेहच्या कपाळावर ‘गंध’ लावताना दिसत आहे आणि तैमूर पार्श्वभूमीत पोज देत आहे.

दुसऱ्या फोटोमध्ये तैमूर इनायासमोर बसलेला दिसत आहे. शेवटच्या चित्रात, लहान मुलगी आपल्या भावाच्या मनगटावर राखी बांधताना दिसत आहे. पोस्ट शेअर करताना सोहाने लिहिले, ‘रक्षाबंधनच्या शुभेच्छा मुला-मुलींना #happyrakshabandhan #Rakhi.’

सोहा तिच्या सोशल मीडिया हँडलवर अनेकदा तिचे फॅमिली फोटो शेअर करत असते. याआधी एका मुलाखतीत सोहाने तैमूर आणि त्याची मुलगी इनाया यांच्यातील बॉन्डबद्दल मोकळेपणाने सांगितले. नऊ महिन्यांच्या अंतराने जन्मलेल्या दोन्ही भावंडांमध्ये घट्ट नाते आहे. बर्थडे पार्टीमध्ये दोघे अनेकदा एकमेकांच्या घरी वेळ घालवतानाही दिसतात.

तथापि, तैमूर आणि इनाया यांच्या वयात फारसा फरक नाही. सोहा सांगते करते की टिम थोडासा विचार करते की इनाया त्याच्यासाठी खूप लहान आहे आणि तिला वाटते की ती जहांगीरसोबत खेळू शकते. तैमूर इनायाला तूझा ‘पू सारखा वास येतो’ असे सांगून चिडवतो, असेही तीने उघड केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.