‘त्याने मला जोऱ्यात ओढत जंगलात नेले आणि माझ्यासोबत…!’ अभिनेत्रीने तिच्या जीवनातील सर्वात भयंकर प्रसंग केला उघड!!

रतन राजपूत एक लोकप्रिय टीव्ही अभिनेत्री आहे. ‘अगले जनम मोहे बिटिया ही कीजो’मध्ये ती ‘लाली’ची भूमिका साकारताना दिसली होती. रतन राजपूत काही काळापासून टीव्हीपासून दूर आहे, पण सोशल मीडियाच्या माध्यमातून तिच्या चाहत्यांशी जोडलेली आहे. रतनचे व्लॉग्स तीच्या चाहत्यांना खूप आवडतात.

नुकताच रतन राजपूतने एक नवीन फोन विकत घेतला आहे, ज्याबद्दल त्याने आपल्यासोबत घडलेल्या एका घटनेबद्दल सांगितले, जे ऐकून लोक आश्चर्यचकित झाले आहेत. आणि अर्थातच तुम्हालाही या घटनेबद्दल जाणून आश्चर्य वाटेल. या व्लॉगमध्ये रतनने आपला नवीन फोन विकत घेतला तेव्हा तीला तो प्रसंग आठवला,

ज्याचा विचार करून तिला अजूनही थरथर कापतो. अभिनेत्रीने सांगितले की, ही त्या वेळची गोष्ट आहे जेव्हा ती दिल्लीत राहायची. त्या दिवसांत ती मंडी हाऊसमध्ये नाटकाचा सराव करत असे.

रतनने सांगितले की, एके दिवशी ती मंडी हाऊसमधून घरी परतत असताना तिच्या आईशी फोनवर बोलत असताना एका मुलाने तिचा फोन जबरदस्तीने हिसकावून घेण्यास सुरुवात केली. रतनने मदतीसाठी जोरजोरात आरडाओरडा केला, पण कोणीही मदतीसाठी पुढे आले नाही. लोक तिथे उभं राहून तमाशा बघत होते.

तनने सांगितले की, जेव्हा तीला मदत मिळाली नाही तेव्हा ती त्या मुलाच्या मागे दूर दूर पळत गेली. रतन पुढे सांगतो की त्या मुलाचा पाठलाग करताना ती खूप पुढे आली. तेवढ्यात एक मुलगा तिथे येतो जिच्याकडून ती मदतीची याचना करते, पण तो तिचा हात धरतो आणि तिला जंगलात ओढायला लागतो.

रतनला जंगलाच्या दिशेने ओढत तो मुलगा म्हणत होता, “आ तुझे तेरा फोन दिलाता हु”. अभिनेत्रीसाठी ती रात्र भयंकर काळ्या रात्रीपेक्षा कमी नव्हती. अखेर दोन मुले तिथे आली आणि त्यांनी रतनला मदत केली. एवढेच नाही तर त्या दोन मुलांनी तीला सुखरूप घरी नेले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.