धक्कादायक बातमी! कॉमेडियन राजू श्रीवास्तवची प्रकृती गंभीर, मेंदूने काम करणे केले बंद…

कॉमेडियन राजू श्रीवास्तव (वयवर्षं ५८) यांची प्रकृती चिंताजनक आहे. त्यांना व्हेंटिलेटरवर ठेवण्यात आले आहे. दिल्ली एम्सच्या आयसीयूमध्ये त्यांच्यावर उपचार सुरू आहेत. राजूचे पीआरओ गरवीत नारंग म्हणाले, “बुधवारी संध्याकाळी डॉक्टरांनी अँजिओप्लास्टी केली, पण त्याचा मेंदू सध्या प्रतिसाद देत नाही. त्यात काहीच हालचाल नाही. अजून भानही आलेले नाही. नाडी देखील 60-65 च्या दरम्यान आहे.

राजूच्या हृदयाच्या एका मोठ्या भागात 100 टक्के ब्लॉकेज होते. गरवित म्हणाले की, राजूचा लहान भाऊ काजू याच्यावरही एम्समध्ये उपचार सुरू आहेत. इ-टाइम्सशी बोलताना राजूची मुलगी म्हणाली- पापा यांची प्रकृती स्थिर आहे. स्थिती बिघडलेली नाही आणि सुधारलीही नाही. केंद्रीय संरक्षण मंत्री राजनाथ सिंह यांनीही राजू श्रीवास्तव यांच्या लवकरात लवकर बरे होण्यासाठी शुभेच्छा दिल्या आहेत.

राजूची प्रकृती जाणून घेण्यासाठी त्यांनी एम्सच्या डॉक्टरांशीही संपर्क साधला. मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ यांनी कॉमेडियनच्या कुटुंबाला मदत करण्याचे निर्देशही अधिकाऱ्यांना दिले आहेत. राजूचा भाऊ काजू श्रीवास्तव यालाही एम्समध्ये दाखल करण्यात आले आहे. कानाखालील गुठळ्यावर शस्त्रक्रिया करण्यात आली आहे. गेल्या ३ दिवसांपासून ते एम्समध्ये दाखल आहेत.

मात्र राजू श्रीवास्तव यांच्या प्रकृतीबाबत त्यांना कोणतीही माहिती देण्यात आलेली नाही. राजूवर एम्समधील दुसऱ्या मजल्यावर असलेल्या कार्डियाक युनिटच्या आयसीयूमध्ये उपचार सुरू आहेत. त्याचवेळी तिसऱ्या मजल्यावर काजूवर उपचार सुरू आहेत. कुटुंबातील २ मुलगे रुग्णालयात दाखल झाल्याने संपूर्ण कुटुंबात शोककळा पसरली आहे.

राजूच्या जवळच्या मित्रांनी सांगितले की, राजू ऑगस्टच्या पहिल्या आठवड्यापासून दिल्लीत होता. सुरुवातीला तो दक्षिण दिल्लीतील एका हॉटेलमध्ये आठवडाभर राहिला. त्यानंतर तो नातेवाईकांच्या घरी गेला. त्याचा भाऊ आणि पुतणे दिल्लीतच राहतात. बुधवारी सकाळी तो नातेवाईकांच्या घरून साऊथ एक्सच्या कल्ट जिममध्ये गेला होता.

जिममध्ये ट्रेडमिलवर धावत असताना त्यांना छातीत दुखू लागले आणि तो खाली कोसळले. राजूला तातडीने रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. भाजपच्या काही बड्या नेत्यांना भेटण्यासाठी राजू दिल्लीत पोहोचले होते. 2014 मध्ये त्यांनी भाजपमध्ये प्रवेश केला होता. 31 जुलैपर्यंत तो सतत शो करत होता, त्याच्या पुढे अनेक शहरांमध्ये शो आहेत.

राजू श्रीवास्तव हे त्यांच्या दमदार कॉमेडीसाठी ओळखले जातात. त्याने अनेक चित्रपट आणि टीव्ही शोमध्येही काम केले आहे. वर्षानुवर्षे राजू आपल्या कॉमेडीने लोकांच्या मनावर राज्य करत आहे. ते उत्तर प्रदेश चित्रपट विकास परिषदेचे अध्यक्षही आहेत. राजूला लहानपणापासूनच कॉमेडियन व्हायचं होतं आणि त्याचं स्वप्नही त्याने पूर्ण केलं. स्टेज परफॉर्मर म्हणून त्यांनी करिअरची सुरुवात केली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.