बच्चन भावंडांनी अश्या प्रकारे सेलिब्रेट केले रक्षाबंधन, अतिशय गोंडस फोटो आले समोर!

भाऊ आणि बहिणीचा पवित्र सण ‘रक्षाबंधन’ आज देशभरात म्हणजेच 11 ऑगस्ट 2022 रोजी मोठ्या थाटामाटात साजरा केला जात आहे. प्रत्येकजण आपली लाडकी बहीण आणि भावासोबत राखी बांधतानाचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत आहेत. बॉलीवूड स्टार्सही आपल्या भावंडांसोबत हे सेलिब्रेट करत आहेत आणि काही नवीन आणि जुन्या फोटोंद्वारे सोशल मीडियावर आपले प्रेम व्यक्त करत आहेत.

याच क्रमात, बॉलिवूडचे दिग्गज अमिताभ बच्चन यांची मुलगी श्वेता बच्चन नंदा हिनेही तिचा भाऊ अभिषेक बच्चनसाठी एक पोस्ट शेअर केली आहे. खरंतर, रक्षाबंधनाच्या निमित्ताने श्वेता बच्चन नंदाने तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवरून लहानपणीचा एक न पाहिलेला फोटो शेअर केला आहे. या छायाचित्रात श्वेता तिचा भाऊ अभिषेक बच्चन आणि वडील अमिताभ बच्चन यांच्यासोबत बेडवर पडली आहे.

अभिषेक कॅमेराकडे बघत हसत आहे. हे शेअर करत श्वेताने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, “आम्ही जवळ आहोत, मी तुझ्यावर प्रेम करते, तू माझ्यावर प्रेम करतोस यदा यदा-हॅप्पी राखी.” श्वेता बच्चनची मुलगी नव्या नंदा हिनेही तिचा भाऊ अगस्त्यसोबतचा बालपणीचा फोटो शेअर करून त्याला रक्षाबंधनाच्या शुभेच्छा दिल्या आहेत. यापूर्वी, श्वेता बच्चनने 27 जुलै 2022 रोजी तिच्या इन्स्टा हँडलवरून एक थ्रोबॅक फोटो शेअर केला होता,

ज्यामध्ये तिचा प्रिय भाऊ अभिषेक बच्चन देखील दिसत होता. फोटो शेअर करताना श्वेताला तिचे जुने दिवस आठवले. श्वेता आणि अभिषेक या दोघांनीही बोस्टन विद्यापीठातून शिक्षण घेतले आहे. हे चित्र त्या दिवसांचे आहे. फोटोमध्ये दोघेही कॅमेऱ्यासमोर पोज देताना दिसत आहेत. हे शेअर करत श्वेताने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘Boston – M80, 1996!!!!

Leave a Reply

Your email address will not be published.