शिल्पा शेट्टीच्या चाहत्यांसाठी अली दुःखत बातमी, चित्रपटाच्या शूटिंग दरम्यान अभिनेत्रीचा झाला अपघात…

कालपर्यंत शिल्पा शेट्टी चित्रपट निर्माता रोहित शेट्टीच्या चित्रपटाच्या शूटिंगमध्ये व्यस्त होती. अॅक्शन सीन करताना अभिनेत्रीला दुखापत झाल्याची बातमी समोर आली होती. शिल्पा शेट्टीच्या चाहत्यांसाठी एक वाईट बातमी आहे. अभिनेत्रीच्या विरुद्ध पायाचे हाड तुटले आहे, त्यानंतर तिला तातडीने रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. डॉक्टरांनी तीच्या पायाला पट्टी बांधली आहे.

तीला सहा आठवडे अंथरुणावर विश्रांती घेण्यास सांगितले आहे. शिल्पा शेट्टीने इन्स्टाग्रामवर स्वतःचा एक फोटो पोस्ट करून चाहत्यांना ही माहिती दिली. शिल्पा शेट्टी व्हीलचेअरवर बसलेली दिसत आहे. पायावर, पट्टी आधाराने चढताना दिसते. पण अभिनेत्रीच्या भावनेचे कौतुक करावे लागेल, ती कॅमेऱ्यात तिच्या चेहऱ्यावर मोठे स्मित घेऊन पोज देताना दिसत आहे.

तिचा हा फोटो पोस्ट करत शिल्पा शेट्टीने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, “तो भूमिका, कॅमेरा, अॅक्शन म्हणतो. आणि पाहा, तुटलेला पाय. मी सहा आठवडे अॅक्शन करू शकणार नाही, पण मी आणखी मजबूत आणि चांगल्या प्रकारे परत येईन. तोपर्यंत मला प्रार्थनेत लक्षात ठेव. शिल्पा शेट्टी कुंद्रा.”

अभिनेत्रीची ही अवस्था पाहून तिचे चाहते काळजीत पडले आहेत. डिझायनर मनीष मल्होत्राने कमेंट करत लिहिले की शिल्पा तू लवकर बरी हो. गायक बादशाहने ‘हे यार’ लिहिले आहे. त्याचवेळी धाकटी बहीण शमिता शेट्टी म्हणाली की, माझी मुंकी खूप मजबूत आहे. ती लवकरच बरी होईल. यासोबतच तीने रेड हार्ट इमोजी बनवले. शिल्पा शेट्टी लवकर बरी व्हावी, अशा शुभेच्छाही चाहते देत आहेत.

या चित्रपटाबद्दल बोलायचे झाले तर शिल्पा शेट्टी विवेक ओबेरॉय आणि सिद्धार्थ मल्होत्रासोबत रोहित शेट्टीच्या महिला पोलीस ‘भारतीय पोलीस दल’ चित्रपटात स्क्रीन शेअर करताना दिसणार आहे. चित्रपटाला ‘सिंघम’, ‘सूर्यवंशी’ आणि ‘सिम्बा’शी जोडले गेले आहे.

ही एक काल्पनिक मालिका असेल जी Amazon Prime वर प्रदर्शित होणार आहे. शिल्पा शेट्टी पहिल्यांदाच महिला पोलिसाच्या भूमिकेत दिसणार आहे. तसे, शिल्पापूर्वी अनेक अभिनेत्रींनी महिला पोलिसाची भूमिका साकारली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.