लग्नाची CD आता पडद्यावरच होणार प्रदर्शित! होय, या दिगग्ज अभिनेत्रीच्या लग्नाचा ट्रेलर झाला रिलीज

साऊथ सिनेसृष्टीतील सुपरहिट अभिनेत्री नयनतारा आणि विघ्नेश यांचे लग्न हे साऊथ इंडस्ट्रीतील मोठ्या लग्नांपैकी एक होते. त्याचवेळी चाहत्यांना आता नयनतारा आणि विघ्नेशचे लग्न ऑनलाइन पाहता येणार आहे. होय, नयनतारा आणि विघ्नेश शिवन यांच्या लग्नाची माहितीपट लवकरच नेटफ्लिक्सवर प्रदर्शित होणार आहे.

अलीकडेच OTT प्लॅटफॉर्म Netflix ने नयनतारा आणि विघ्नेश शिवन यांच्या लग्नाच्या माहितीपटाचा टीझर शेअर केला आहे. नयनतारा आणि विघ्नेश शिवन यांच्या लग्नाच्या माहितीपटाला ‘नयनतारा: बियॉन्ड द फेयरीटेल’ असे नाव देण्यात आले आहे. टीझरबद्दल बोलायचे झाले तर त्यात त्यांच्या लग्नाची झलक दाखवण्यात आली आहे.

त्याचवेळी टीझरमध्ये नयनतारा आणि विघ्नेश एकमेकांबद्दल सांगताना दिसत आहेत. विघ्नेशने टीझरमध्ये म्हटले आहे की, एक महिला म्हणून तिचा स्वभाव खूप प्रेरणादायी आहे. ती आतूनही खूप सुंदर आहे. तर दुसरीकडे नयनतारा म्हणाली की, माझा फक्त कामावर विश्वास आहे, पण तुमच्या आजूबाजूला खूप प्रेम आहे, जे तुम्हाला मिळत आहे हे जाणून बरे वाटले.

नयनतारा आणि विघ्नेश शिवन यांचा विवाह ९ जून रोजी महाबलीपुरममध्ये झाला होता. लग्नादरम्यान कोणतेही फोटो आणि व्हिडिओ लीक होऊ नयेत यासाठी मोठ्या प्रमाणात सुरक्षा व्यवस्था करण्यात आली होती. नयनतारा आणि विघ्नेशच्या लग्नाच्या शानदार सोहळ्यात अनेक बडे स्टार्स सहभागी झाले होते.

शाहरुख खान, रजनीकांत, सुरिया, विजय सेतुपती, एआर रहमान, गौमत वासुदेव मेनन यांच्यासह अनेक स्टार्स सहभागी झाले होते. नयनतारा आणि विघ्नेश लग्नाआधी जवळपास 7 वर्षे एकमेकांना डेट करत होते. दोघांची पहिली भेट 2015 मध्ये डार्क कॉमेडी चित्रपट नानुम राउडी पॅडीच्या सेटवर झाली होती.

विघ्नेश या चित्रपटाचे दिग्दर्शन करत होता, तर नयनतारा या चित्रपटात मुख्य भूमिकेत होती. या चित्रपटानंतर नयनतारा आणि विघ्नेश एकमेकांच्या प्रेमात पडले. आता या गोंडस जोडप्याचे लग्न पाहता येणार म्हणून चाहते देखील खूप उत्सुक आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.