अभिनेत्री दिशा पटानीचे एवढे छोटे बोल्ड कपडे पाहून चाहत्यांना फुटला घाम, अ’श्लील कमेंट करून नेटकरी….

‘एक व्हिलन रिटर्न्स’ या नवीन चित्रपटात दिशा पटानी तिच्या धाडसी आणि मादक भूमिकेसाठी ओळखली जाते, पण कधी कधी तिच्या फॅशनचा तिच्यावर परिणाम होतो. ती कधी-कधी अशा कपड्यांमध्ये दिसते. त्यामुळे तिला सामाजिक माध्यमांमध्ये प्रचंड ट्रोल केले जाते. अलीकडेच तिचे काही फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाले आहेत, ज्यात ती पांढरा टॉप परिधान केलेली दिसत आहे.

चित्रांमध्ये, तिने एक बटण-डाउन पांढरा ड्रेस आणि तळाशी सैल जीन्स घातल्याचे पाहिले जाऊ शकते. तीचे फोटो पाहून लोक उत्ते’जक, अ’श्लील कमेंट करत आहेत. एक म्हणतो- तीचे कपडे नेहमी का फाटलेले असतात, तर दुसरा म्हणतो- दिशा दीदी कधी कधी पूर्ण कपडे पण घालतात, आमच्या डोळ्यांनाही विश्रांती घेऊ द्या.

दिशाने पूनम पांडेची नक्कल सुरू केली आहे, असेही कोणीतरी म्हटले आहे. तसे, दिशा सोशल मीडियावर तिच्या चाहत्यांसाठी नेहमीच सक्रिय असते, वेळोवेळी तिचे हॉ’ट आणि बो’ल्ड फोटो पोस्ट करत असते. अनेकदा ती तिच्या मोकळ्या वेळेत जिममध्ये किंवा समुद्रकिनारी बि’किनी मध्ये फोटोशूट करताना दिसते.

त्याच वेळी, तिच्या सोशल मीडियातील सक्रियता आणि बो’ल्डनेसमुळे ती सोशल मीडियावर दुर्मिळ असते. जेव्हा चित्रे समोर आली तेव्हा लोक तीच्या कपड्यांवर टिप्पणी करु लागले. कधी कोणी म्हणतो की तीने हा ब्लाउज का घातला आहे तर कधी कोणी म्हणते की दिशा उर्फ जावेद पार्ट 2 बनत आहे.

दिशा पटानीच्या बॉलीवूड चित्रपटांबद्दल सांगायचे झाले तर, तिचा नुकताच प्रदर्शित झालेला चित्रपट ‘एक व्हिलन रिटर्न्स’ बॉक्स ऑफिसवर काही खास कमाई करू शकला नाही. योद्धा, मलंग 2 आणि के टीना हे तीचे आगामी चित्रपट आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.