व्हाइट बि’किनीमध्ये अभिनेत्री अनन्या पांडेने साऊथचा सुपरस्टार विजयसोबत दिल्या किलर पोज, पहा…

साऊथचा सुपरस्टार विजय देवरकोंडासोबतच अनन्या पांडेही तिच्या आगामी ‘लिगर’ चित्रपटामुळे चर्चेत आहे. हे दोन्ही कलाकार त्यांच्या चित्रपटाचे सर्वत्र प्रमोशन करत आहेत. गेल्या काही दिवसांपासून अनन्याने तिच्या इन्स्टाग्राम अकाउंटवर वेगळ्या स्टाईलमध्ये तिच्या चित्रपटाचे प्रमोशन सुरू केले आहे.

अनन्या दररोज तिचे बोल्ड फोटो सोशल मीडियावर पोस्ट करत असते. या फोटोंमधील काही फोटो तीचा को-स्टार विजयसोबतही आहेत. अनन्याने नुकत्याच पोस्ट केलेल्या फोटोंमध्ये ती पांढऱ्या रंगाच्या बि’किनीमध्ये खूपच सुंदर दिसत आहे. पहिल्या फोटोमध्ये ती पांढऱ्या रंगाची बि’किनी टॉप घालून पोज देत आहे.

दुसऱ्या फोटोमध्ये अनन्याने ब्राउन श्रग घातला आहे. काही फोटोंमध्ये अनन्याचा पृष्ठभाग विजय देवरकोंडा देखील दिसत आहे. अनन्या पांडे आणि विजय देवरकोंडा यांचे हे फोटो चाहत्यांना खूप आवडत आहेत. केवळ चाहतेच नाही तर बॉलिवूडच्या अनेक सेलिब्रिटींनीही या फोटोंच्या खाली कमेंट केल्या आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.