हाताने स्तन झाकत केवळ दोरी अंगभर गुंढाळणाऱ्या फॅशनमागे सामाजिक विचार असल्याचे स्पष्टीकरण देत अभिनेत्री म्हणाली, यामागे..

सोशल मीडियाची राणी उर्फी जावेद प्रत्येक वेळी तिच्या भन्नाट स्टाइलसाठी ओळखली जाते. नुकताच तीने स्वतःचा असा एक व्हिडिओ शेअर केला होता, ज्याला पाहून लोकांनी श्वास रोखून धरला होता. अलीकडे ती फक्त हिरव्या धाग्यात दिसली. उर्फीला या लूकसाठी खूप ट्रोल करण्यात आले. कारण उर्फी पहिल्यांदाच इतक्या बो’ल्ड लूकमध्ये दिसली होती.

आता अभिनेत्रीने तिच्या लूकबद्दल स्पष्टीकरण दिले आहे आणि सांगितले की ती इतक्या हॉ’ट अवतारात लोकांसमोर का आली. अलीकडेच उर्फी जावेदने एक व्हिडिओ शेअर केला, ज्याने संपूर्ण सोशल मीडिया हादरला. या व्हिडिओमध्ये उर्फी जावेद धाग्याने बनवलेला ड्रेस परिधान करताना दिसत आहे. या व्हिडिओतील उर्फी जावेदच्या लूकची बरीच चर्चा झाली होती. उर्फी जावेदचा हा व्हिडिओ समोर आल्यानंतर तिला सोशल मीडियावर ट्रोल केले जात आहे.

लोक तिला व्यवस्थित कपडे घालण्याचा सल्लाही देत आहेत. दरम्यान, आता उर्फीने या व्हिडिओबद्दल बोलले आहे. उर्फीने कथा शेअर केली आणि तिने हा ड्रेस का घातला हे सांगितले. उर्फी जावेदचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये ती टॉपलेस दिसत आहे. या व्हिडिओबाबत विविध गोष्टी घडत आहेत. आता उर्फीनेही या व्हिडिओबद्दल आपलं मत मांडलं आहे. उर्फीने हा व्हिडिओ पोस्ट करण्यामागचे कारण सांगितले आहे.

इंस्टाग्रामवर व्हिडिओ स्टोरी शेअर करताना उर्फी जावेदने लिहिले की, ‘या ड्रेसचा एक अर्थ आहे. भारतात महिलांना लग्नात सुंदर दिसण्यासाठी गुलाब आणि चमकदार दागिने कसे दिले जातात. पण ते घातल्यानंतर तिला नीट चालता देखील येत नाही.’ उर्फीचे हे वक्तव्य समोर आल्यानंतर या व्हिडिओची चर्चा पुन्हा एकदा सुरू झाली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.