स्विमिंग पूलमध्ये स्वीम सूट घालून मुलगी मल्टी मेरिसोबत उतरली प्रियांका चोप्रा, पती निक जोनसने देखील…

प्रियांका चोप्राने तिचा वीकेंड पती निक जोनास आणि तीची मुलगी मालती मेरी चोप्रा जोनाससोबत घालवला. तिने मालतीचे अनेक फोटो शेअर केले आहेत. प्रियांका चोप्राने इंस्टाग्रामवर एक स्टोरी शेअर केली आहे ज्यामध्ये ती पूलजवळ बसलेली आहे. तिघांनीही स्विमसूट घातले आहेत. फोटोमध्ये स्नॅक्स आणि पेयांनी भरलेले टेबल देखील दिसत आहे. हा फोटो शेअर करताना प्रियांकाने लिहिले- “@sonahomenyc (हार्ट आय इमोजी) सोबत रविवार.”

सोना होम ही प्रियांकाची भारतीय होमवेअर लाइन आहे. पुढील चित्रात, प्रियांकाने टेबलचे जवळचे दृश्य दिले. फोटो क्लिक करत असताना निक तिच्या शेजारी बसला होता. त्याने लिहिले, “बघा किती आश्चर्यकारक आहे (स्टार डोळे, लाल हृदय, गोंडस चेहरा इमोजी) @sonahomenyc”

प्रियांका चोप्रा आणि निक जोनास यांची जोडी बॉलिवूडमधील सर्वाधिक चर्चेत असलेली जोडी आहे. आणि हे जोडपे आजकाल पालकत्वाचा आनंद घेत आहेत. या जोडप्याने यावर्षी जानेवारीमध्ये सरोगसीद्वारे मुलगी मालती मेरी चोप्रा जोनासचे पहिले मूल म्हणून स्वागत केले. दोघांसाठी हा प्रवास तितकासा सोपा नसला तरी अत्यंत खडतर काळातून त्यांना त्यांची मुलगी मिळाली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.