अभिनेत्री मौनी रॉयने अतिशय रोमँ’टिक पद्धतीने केला पतीचा वाढदिवस साजरा, एकमेकांचे चुं’बन घेत केले फोटो शेअर!

मौनी रॉय आणि सूरज नांबियार यांनी या वर्षाच्या सुरुवातीला सात फेरे घेतले. दोघांचे लग्न झाल्यापासून दोघेही सोशल मीडियावर कपल गोल देताना दिसतात. आज मौनीचा नवरा सूरजचा वाढदिवस आहे. या खास प्रसंगी मौनीने तिच्या पतीसोबतच्या जिव्हाळ्याच्या क्षणांचे फोटो शेअर केले आहेत.

मौनी रॉय आणि सूरजचे हे फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत. या फोटोंमध्ये तुम्हाला दिसेल की मौनी आणि सूरज एकमेकांना मिठीत घेऊन खूप प्रेमाने किस करत आहेत. मौनीने पती सूरजला वाढदिवसाच्या अनोख्या पद्धतीने शुभेच्छा दिल्या आहेत. मौनी आणि सूरजच्या या जिव्हाळ्याच्या क्षणांची छायाचित्रे त्यांच्या चाहत्यांना खूप आवडतात.

एंटरटेनमेंट टाऊनची ही लोकप्रिय जोडी बोटीवर आहे, जिथे दोघेही खूप मस्तीच्या मूडमध्ये दिसत आहेत. ट्विनिंग करताना दोघांनीही कपडे घातले आहेत. एकीकडे मौनी रॉयने पांढरा रंगाचा बो’ल्ड ड्रेस परिधान केला आहे. त्याचवेळी सूरज पांढऱ्या टी-शर्ट आणि निळ्या रंगाच्या शॉट्समध्ये दिसत आहे.

सूरजसोबतचा तिचा रोमँ’टिक फोटो शेअर करत मौनीने कॅप्शनमध्ये लिहिले – ‘माझ्या आयुष्यातील सूर्यप्रकाश आणि जगातील सर्वोत्तम मिठी आणि चुंबनासाठी वाढदिवसाच्या शुभेच्छा. मी माझे उर्वरित आयुष्य तुझ्याबरोबर घालवण्याची प्रतीक्षा करू शकत नाही. मी फक्त सर्वात भाग्यवान आहे.’

Leave a Reply

Your email address will not be published.