आयटम song वर डान्स करून भारतीय क्रिकेटपटूच्या पत्नीने उडवले सर्वांचे होश, व्हिडीओ होत आहे वेगाने व्हायरल!

टीम इंडियाचा दिग्गज फिरकी गोलंदाज युझवेंद्र चहलची पत्नी धनश्री वर्मा तिच्या ग्लॅमरस लुक आणि दमदार डान्स व्हिडिओंमुळे नेहमीच चर्चेत असते. अलीकडेच तिने सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यामध्ये ती ‘रा रा रेड्डी’ या सुपरहिट तेलगू गाण्यावर अप्रतिम डान्स करताना दिसत आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की हे गाणे अभिनेता नितीन आणि अंजली यांच्यावर चित्रित करण्यात आले आहे, जो लोकप्रिय तेलुगू डान्स नंबर आहे.

धनश्रीचा डान्स व्हिडीओ तीच्या चाहत्यांना खूप आवडला आहे आणि तिची स्तुती करत ते गाण गुणगुणत आहेत. व्हायरल होत असलेल्या व्हिडिओमध्ये धनश्री तिच्या जोडीदारासोबत डान्स करताना दिसत आहे. या व्हिडिओला 20 लाखांहून अधिक व्ह्यूज मिळाले आहेत. धनश्रीने #rarareddyiamready हॅशटॅगसह हा व्हिडिओ इन्स्टाग्रामवर शेअर केला आणि लिहिले, ‘मी नेहमी तयार आहे.’

काही तासांपूर्वी अपलोड केलेला हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर घबराट निर्माण करत आहे. लोकांना हा व्हिडिओ खूप आवडला आहे. आतापर्यंत 3 लाख 72 हजारांहून अधिक लोकांनी त्याला लाईक केले आहे. तिच्या इन्स्टाग्राम अकाउंटवर डान्सची मालिका सुरूच आहे. त्याचबरोबर या व्हिडिओवर अनेकांनी आपल्या प्रतिक्रिया नोंदवल्या आहेत.

यावर एका यूजरने कमेंट करताना लिहिले आहे की, पॉवर पॅक्ड. त्याचवेळी, आणखी एका युजरने स्तुती करताना लिहिले आहे, तू हिरोइन्सपेक्षा खूप चांगला डान्स करतेस. दुसर्‍या युजरने कमेंट करून लिहिले, मॅडम किती छान ऊर्जा आहे. एकूणच हा व्हिडिओ लोकांना खूप आवडला आहे.

https://www.instagram.com/reel/Cg8_BHypWbf/?utm_source=ig_web_copy_link

यापूर्वी धनश्रीने इंग्लंडहून एक व्हिडिओ पोस्ट केला होता. ज्यामध्ये ती काजोलच्या ‘दिलवाले दुल्हनिया ले जायेंगे’ या चित्रपटातील ‘मेरे ख्वाबों…’ गाण्यावर डान्स करताना दिसली होती. हा व्हिडिओही चांगलाच व्हायरल झाला.

Leave a Reply

Your email address will not be published.