सुष्मीता सेनचा हॉट अवतार पाहुल ललित मोदी झाले घायाळ, भावनेच्या भरात बोलून गेले असे काही की होत आहेत भयंकर ट्रोल!!

बॉलिवूडमधील सुंदर अभिनेत्रींपैकी एक सुष्मिता सेन सध्या ललित मोदीसोबतच्या तिच्या अफेअरमुळे खूप चर्चेत आहे. या दोघांचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत, दोघांमधील प्रेमकहाणी खुद्द ललित मोदींनी उघड केली होती, त्यानंतर सुष्मिता सेननेही याला होकार दिला आहे. आता सुष्मिता सेनचा एक व्हिडिओ मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये ती समुद्राच्या लाटांमध्ये डुंबताना दिसत आहे.

इतकेच नाही तर तिचा बॉयफ्रेंड ललित मोदी याने या व्हिडिओवर असे काही म्हटले आहे की लोक ते पुन्हा पुन्हा वाचत आहेत. सुष्मिता सेनने नुकताच एक व्हिडिओ शेअर केला आहे. ज्यामध्ये अभिनेत्री बोटीतून खाली उतरून बुडताना दिसली होती. व्हायरल होत असलेल्या व्हिडिओमध्ये अभिनेत्री स्विमसूट घालून पाण्यात उडी मारताना दिसत आहे.

तिचा हॉ’ट लूक पाहून चाहत्यांची तारांबळ उडणार आहे, ललित मोदीही स्वत:ला रोखू शकले नाहीत, सुष्मिता सेनचे फोटो पाहिल्यानंतर कमेंट करताना लिहिलंय- सार्डिनियामध्ये हॉ’ट दिसत आहे. गॉगलवर ट्रोल झाल्यानंतर सुष्मिता सेनने शेअर केला सेल्फी, सुष्मिता सेनचा हा पहिला व्हिडिओ नाही ज्यावर लोक कमेंट करत आहेत,

याआधीही अभिनेत्री गॉगलमध्ये दारूच्या बाटल्या दिसतानाचा सेल्फी शेअर केला होता. या फोटोसोबत अभिनेत्रीने कॅप्शनमध्ये लिहिले- ‘तू नेहमी सनग्लासेस का घालते? कारण मला प्रतिबिंबित करायला आवडते.” अभिनेत्रीची ही पोस्ट व्हायरल झाली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.