सैफ अली खानच्या संस्कारी मुलीवर चढली बोल्डनेसची हवा, शर्टचे बटन उघडून केला फोटोशूट!!

बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री आणि सैफ अली खानची मुलगी सारा अली खान सध्या तिच्या नवीन फोटोंमुळे खूप चर्चेत आहे. आम्ही आपल्याला सांगतो की अलीकडेच सारा करण जोहरच्या शो कॉफी विथ करण सीझन 7 मध्ये अभिनेत्री जान्हवी कपूरसोबत दिसली होती. जिथे तीने आपल्या वैयक्तिक आयुष्यातील अनेक रहस्ये सांगितली.

अलीकडेच सारा अली खानने काही फोटो शेअर केले आहेत ज्यांची सर्वत्र चर्चा होत आहे. या फोटोंमध्ये सारा खूपच बो’ल्ड लूकमध्ये दिसत आहे. तिच्या या फोटोंवर चाहते भरपूर कॉमेंट्स लिहित आहेत. ताज्या फोटोंमध्ये, सारा अली खान हिऱ्यांनी जडवलेली ब्रा घातली होती. तसेच, सारा अली खानने या ब्रा वर पांढरा शर्ट घातला आहे, ज्याची बटणे समोरून उघडली आहेत.

त्याचबरोबर अभिनेत्री सारा अली खानने ब्राच्या खाली पांढरे कापड गुंडाळले आहे. सारा अली खानने तिच्या सोशल मीडियावर हे फोटो शेअर करताच हे सर्व फोटो वेगाने व्हायरल झाले आणि या फोटोंना खूप पसंती मिळत आहे.

जेव्हापासून अभिनेत्रीने हे फोटो शेअर केले आहेत तेव्हापासून तिला खूप लाइक्स मिळत आहेत आणि या फोटोंवर वेगवेगळ्या प्रकारच्या कमेंट्स येत आहेत. कमेंट करणार्‍या एका युजरने लिहिले की, ‘माझ्या पायाखाली नाही पण तरीही मला हिरे मिळाले.’ सारा अली खानने हे फोटोशूट एका ELLE मासिकासाठी केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.