5 महिने मुलीचे तोंड सुध्दा पाहिले नाही! नेमके असे काय झाले की राजेश खन्नाला मुलीचे तोंडसुध्दा पहावसे वाटले नाही…

अभिनेते राजेश खन्ना यांची बॉलिवूड जगतात अनेक नावे आहेत. अभिनेते राजेश खन्ना यांनी आपल्या अभिनयाच्या जोरावर चित्रपटसृष्टीत खूप नाव कमावले आहे. सुपरस्टार राजेश खन्ना हे हिंदी चित्रपटसृष्टीतील एक असे अभिनेते आहेत ज्यांनी आपल्या कामातून नाव कमावले आहे. होय, अभिनेता राजेश खन्ना यांचे नाव 70 आणि 80 च्या दशकात सर्वत्र ऐकू येत होते. इतकेच नाही तर राजेश खन्ना यांनी आपल्या अभिनयाने लाखो लोकांच्या हृदयावर वर्षानुवर्षे राज्य केले आहे.

त्याचबरोबर अभिनेता राजेश खन्नाबाबत मुलींमध्ये वेगळीच क्रेझ पाहायला मिळाली. अभिनेते राजेश खन्ना यांच्या आयुष्यात सर्वात मोठा बदल तेव्हा आला जेव्हा त्यांनी 16 वर्षांनी लहान असलेल्या डिंपल कपाडियाशी लग्न केले. राजेश खन्ना यांच्या या एका निर्णयाने त्यांचे संपूर्ण आयुष्यच बदलून गेले. अंजू महेंद्रासोबत प्रदीर्घ अफेअर होऊनही काकांचे डिंपलसोबतचे लग्न फार काळ टिकले नाही.

काका आणि डिंपलमधील अंतर हळूहळू वाढत गेले आणि नंतर डिंपल तिच्या दोन मुलींपासून म्हणजे ट्विंकल खन्ना आणि रिंकी खन्नासोबत विभक्त झाली. अभिनेते राजेश खन्ना हे आपल्या मुलींशी खूप जवळचे होते. पण एक वेळ अशी आली जेव्हा राजेश खन्ना यांना त्यांची धाकटी मुलगी रिंकीचा चेहरा 5 महिने दिसला नाही. यामागे मोठे कारण होते. ज्याचा उल्लेख स्वतः अभिनेत्री डिंपलने केला होता.

बॉलिवूड सुपरस्टार राजेश खन्ना यांनी अभिनेत्री डिंपल कपाडियाशी लग्न केल्यानंतर काही वर्षांनी ट्विंकलला जन्म दिला आणि ट्विंकलचा जन्म झाल्यानंतर काही वर्षांनी रिंकीचा जन्म झाला. अभिनेते राजेश खन्ना काही कारणास्तव रिंकीचा चेहरा पाहू शकले नाहीत. अभिनेते राजेश खन्ना यांना डिंपलकडून मुलगा हवा होता. यामुळे 5 महिने रिंकीचा चेहरा त्यांनी पहिला नव्हता. त्याचवेळी, बातमीनुसार, अभिनेते राजेश खन्ना एका खास कारणामुळे रिंकीचा चेहरा पाहू शकले नाहीत.

राजेश खन्ना यांच्या सर्व अफेअर्समुळे आणि डिंपलला वेळ न दिल्याने त्यांचे वैवाहिक जीवन उद्ध्वस्त होण्याच्या मार्गावर आले. इतकंच नाही तर डिंपल आणि काकांच्या अनेक अडचणींमध्ये आणखी एक मुद्दाही गुंतला होता. आपल्या आयुष्याच्या शेवटच्या वर्षांत अभिनेते राजेश खन्ना यांनीही डिंपलची सर्व चुकांसाठी माफी मागितली होती.

जेव्हा ते खूप आजारी होते, तेव्हा डिंपल कपाडिया त्यांची काळजी घेण्यासाठी आशीर्वादला राहायला आली होती. अभिनेत्री डिंपल कपाडिया तिच्या आई-वडिलांसोबत राहत होत्या आणि रिंकी आणि डिंपलही तिथेच वाढल्या. गेल्या काही दिवसांपासून डिंपल कपाडिया अभिनेते राजेश खन्ना यांना सपोर्ट करत असतील, परंतु जेव्हा अभिनेत्री डिंपल अभिनेते राजेश खन्ना यांच्यापासून विभक्त झाली तेव्हा तिने तिच्या पतीवर अनेक गंभीर आरोप केले.

अभिनेत्री डिंपल कपाडिया म्हणाली की, अभिनेते राजेश खन्ना यांना दोन मुली झाल्यामुळे आनंद झाला नाही. राजेशला दुसरा मुलगा म्हणून मुलगा हवा होता. अभिनेते राजेश खन्ना यांना पुत्रप्राप्तीच्या आकांताने 5 महिने त्यांची मुलगी रिंकीचा चेहरा पहिला नव्हता. स्वतः अभिनेत्री डिंपल कपाडियाने मुलाखतीदरम्यान याचा खुलासा केला.

अभिनेत्री डिंपल कपाडियाने एका मुलाखतीत सांगितले की, अभिनेते राजेश खन्ना यांना नेहमीच मुलगा हवा होता. अभिनेत्री ट्विंकलला रिंकी मिळाल्यानंतर राजेश खन्ना यांना 5 महिने रिंकीचा चेहरा पहिला नाही. अभिनेता-अभिनेत्री यांच्या नात्यातील कटुता दूर होत असतानाच मुलींना वडिलांना भेटण्याची संधी मिळाली.

एक काळ असा होता की अभिनेते राजेश खन्ना हे आपल्या दोन्ही मुलींशी खूप जवळचे होते. त्यांने आपल्या दोन्ही मुलींचा स्वीकार केला आणि आपल्या दोन्ही मुलींवर खूप प्रेम केले. राजेश खन्ना हे बॉलिवूडचे सर्वोत्कृष्ट अभिनेते होते. त्यांच्या अभिनयाची चाहत्यांना खात्री पटली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.