जोरदार वाऱ्यामुळे अभिनेत्री दिशा पटाणीची झाली चांगलीच फजिती, व्हिडीओ झाला व्हायरल!!

बॉलीवूड अभिनेत्री दिशा पटानी चित्रपटांपेक्षा तिच्या बो’ल्ड लूकवर अधिक वर्चस्व गाजवते. आता दिशा पटनीचा आणखी एक धाडसी लूक सोशल मीडियावर समोर आला आहे, जो मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. वास्तविक, अलीकडेच दिशा पटानी मुंबईत पापाराझींनी स्पॉट केली होती. यादरम्यान दिशा खूपच रिस्की लूकमध्ये दिसली.

समोर आलेल्या व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की दिशा यावेळी ब्लाउज टॉपमध्ये खूपच से’क्सी दिसत होती. मात्र, जोरदार वाऱ्यामुळे त्याचा लूक काहीसा बिघडला. जोराच्या वाऱ्यामुळे दिशा पटनीचा वरचा भाग समोरून हवेबरोबर उडत होता, त्यामुळे तिला खूप अस्वस्थ वाटत होते. व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की दिशाच्या वरच्या बाजूला फक्त एक बटण होते आणि बाकी सर्व तिने उघडले होते.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की दिशा पटानी सध्या चित्रपटातील तिच्या अभिनयाने दबदबा आहे. या चित्रपटाला प्रेक्षकांचा चांगला प्रतिसाद मिळत असतानाच दिशाच्या अभिनयाचेही खूप कौतुक होत आहे. चित्रपटासोबतच दिशा सध्या तिच्या लव्ह लाईफमुळेही चर्चेत आहे.
https://www.instagram.com/reel/Cg9BOYBqlG9/?utm_source=ig_web_copy_link

अलीकडेच दिशा पटानी आणि टायगर श्रॉफच्या ब्रे’कअपच्या बातमीने चाहत्यांची निराशा केली. दिशा आणि टायगर जवळपास सहा वर्षांपासून एकमेकांना डेट करत होते आणि प्रत्येकजण त्यांच्या लग्नाच्या तारखेची वाट पाहत होता. अशा परिस्थितीत दिशा आणि टायगरच्या ब्रे’कअपच्या बातमीने चाहत्यांना खूप आश्चर्यचकित केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.