अभिनेत्री सोनम कपूरने गरोदरपणातील विद्रुप रूप केले शेअर, नेटकाऱ्यांनी झाले थक्क…

बॉलिवूड अभिनेत्री सोनम कपूर आजकाल तिच्या प्रेग्नेंसी डायरीने लोकांची मने जिंकत आहे. तिचा मेकअप नसलेला लुक शेअर करण्यापासून तिच्या पूर्ण विकसित बेबी बंपला दाखवण्यापर्यंत, सोनम तिच्या गरोदरपणाचा प्रवास चाहत्यांसोबत सतत शेअर करत असते. अलीकडेच, अभिनेत्रीने गरोदरपणाच्या शेवटच्या तिमाहीत पाय सुजल्याची झलक दिली आहे.

सर्वप्रथम, हे जाणून घ्या की सोनम कपूरने 8 मे 2018 रोजी लंडन स्थित बिझनेसमन आनंद आहुजासोबत लग्न केले. लग्नाच्या जवळपास चार वर्षानंतर सोनमने मार्च 2022 मध्ये तिच्या गरोदरपणाच्या नवीन टप्प्याची घोषणा केली. तिने पती आनंदसोबत काळ्या मोनोकिनीमध्ये बेबी बंप दाखवताना काही फोटो शेअर केले होते.

4 ऑगस्ट 2022 रोजी सोनमने तिच्या इंस्टाग्राम हँडल स्टोरीवर एक फोटो पोस्ट केला. चित्रात आपण अभिनेत्रीचे सुजलेले पाय पाहू शकतो, जी आपल्या पलंगावर विश्रांती घेत होती. याशिवाय सोनमने सांगितले की गर्भधारणा कशी सोपी नसते. तिने लिहिले, “गर्भधारणा कधी कधी सुंदर नसते.”

8 जुलै 2022 रोजी देखील, सोनमने तिच्या इन्स्टा स्टोरीवर एक सुंदर पोस्ट शेअर केली, ज्यामुळे सर्व मातांना सुदृढ राहण्याची प्रेरणा मिळाली. आपण गर्भवती आईला तिच्या घरी जिममध्ये स्ट्रेच करताना पाहू शकतो. सोनम काळ्या रंगाच्या ड्रेसमध्ये तिचा बेबी बंप दाखवताना सुंदर दिसत होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.