लग्नानंतर अभिनेत्रीने पतीसोबत पूलमध्ये केला रोमान्स, फोटोज झाले व्हायरल..

क्योंकि सास भी कभी बहू थी, नागिन आणि कयामत की रात यांसारख्या टीव्ही शोमध्ये करिश्मा तन्नाने घराघरात छाप पाडली. आता कामापासून दूर असलेली करिश्मा तन्ना पती वरुण बंगेरासोबत सुट्टी एन्जॉय करत आहे. आज करिश्मा तन्ना हिने पती वरुणसोबतचे तिचे अतिशय आरामदायक फोटो शेअर केले आहेत.

या फोटोंमध्ये तुम्हाला करिश्मा तन्ना आणि वरुण बंगेरा स्विमिंग पूलमध्ये रोमँ’टिक अंदाजात दिसणार आहेत. वरुण सेल्फी घेत असताना करिश्मा तन्ना त्याच्या मागे जीभ दाखवून त्याला चिडवत आहे.

करिश्मा तन्ना काळ्या रंगाची बिकिनी घातली आहे आणि सनग्लासेससह स्टाईलमध्ये पोज देत आहे. त्याचवेळी वरुणने काळी टोपी घातली असून सनग्लासेस लावला आहे. करिश्मा तन्नाचे हे फोटो तिच्या चाहत्यांना खूप आवडले आहेत. करिश्मा तन्ना सध्या फ्रान्समध्ये आहे, जिथे ती खूप मस्ती करत आहे.

याआधी करिश्मा तन्नाने व्हाइट बिकिनी आणि डेनिम शॉट्समधील फोटो शेअर केले होते. करिश्मा तन्ना आपल्या स्टाईलने चाहत्यांची मने लुटताना दिसली. तीला सनबाथ घेताना पाहून चाहते म्हणत होते की हे काय मार्ग आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.