डिलिव्हरीच्या 21 दिवसांनीच पुन्हा गरोदर? प्रियंका चोप्राच्या जावेने असा फोटो केला शेअर की उडाला हाहाकार…

अभिनेत्री प्रियांका चोप्राची वहिनी आणि प्रसिद्ध हॉलिवूड स्टार सोफी टर्नर सध्या तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे चर्चेत आहे. ‘गेम ऑफ थ्रोन्स’ अभिनेत्रीने नुकतेच तिच्या दुस-या मुलाला जन्म दिला आणि आता पुन्हा एकदा सोफी टर्नर तिच्या तिसर्‍या गरोदरपणाच्या बातम्यांमुळे चर्चेत आली आहे. खरं तर, सोफी टर्नरचा एक ताजा फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे, तो समोर येताच तिच्या तिसऱ्या गर्भधारणेच्या चर्चा सुरू झाल्या आहेत.

नुकतीच ती दुसऱ्यांदा आई झाली आहे. त्याच वेळी, आता सोफीने पुन्हा तिच्या बेबी बंपसह एक न पाहिलेला फोटो शेअर केला आहे, ज्यामुळे ती चर्चेत आली आहे. सोफीच्या या फोटोमुळे सोशल मीडियावर खळबळ उडाली आहे. हे पाहून लोकांचा चांगलाच गोंधळ उडाला आहे. सोफी टर्नरने तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर एक सुंदर फोटो शेअर केला आहे, ज्यामध्ये ती तिचा बेबी बंप फ्लॉंट करताना दिसत आहे.

तिने काळ्या क्रॉप टॉप आणि लेगिंग्ससह राखाडी-नारिंगी जॅकेट घातले आहे. सोफी बेडवर पडून डोळे मिटून हसताना दिसत आहे. या फोटोच्या कॅप्शनमध्ये तिने लिहिले- ‘फुल्ल ऑफ बेबी.’ त्याचवेळी तिचा हा सस्पेन्सफुल फोटो पाहून काही युजर्सना ती तिसऱ्यांदा प्रेग्नंट असल्याचे वाटत आहे.

फोटोवर कमेंट करताना एका यूजरने लिहिले – ‘मी तुझ्यासाठी आनंदी आहे सोफी’, तर दुसऱ्याने लिहिले, ‘बाळांना खाणे बंद करा, सोफी.’ त्याचवेळी दुसर्‍याने कमेंट करून विचारले की हा नवीन फोटो आहे की जुना. सोफीचा हा फोटो पाहिल्यानंतर अनेकांचा गोंधळ उडाला आहे. हे तीचे जुने चित्र आहे की नवीन हे लोकांना समजू शकलेले नाही.

सोफी टर्नर आणि जॉन जोनास यांचा विवाह २९ जून २०१९ रोजी झाला होता. दोघांना विला नावाची दोन वर्षांची मुलगी असून दोघेही 14 जुलै रोजी त्यांच्या दुसऱ्या मुलीचे पालक झाले. सोफी ही हॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. तो ‘द गेम ऑफ थ्रोन्स’साठी ओळखला जातो.

Leave a Reply

Your email address will not be published.