अनुष्का शर्माने पती विराटसोबत शेअर केला मजेशीर फोटो, काही मिनिटातच झाला व्हायरल..

बॉलीवूडचे पॉवर कपल विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा हे बी-टाउनच्या आवडत्या जोडप्यांपैकी एक आहेत. विराट आणि अनुष्का दोघेही खूप मजेदार आहेत आणि अनेकदा एकमेकांसोबत मस्ती करताना दिसतात. त्यांचे फोटो पाहून असे दिसते की दोघेही एकमेकांची कंपनी खूप एन्जॉय करतात. आता अलीकडेच, अभिनेत्रीने तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवरून काही फोटो शेअर केले आहेत आणि सांगितले आहे की, ती एक बँड सुरू करण्यास तयार आहे.

विराट आणि अनुष्का आपापल्या कामात खूप व्यस्त असले तरी त्यांच्या व्यस्त वेळापत्रकातून थोडा वेळ काढून दोघेही एकमेकांसोबत क्वालिटी टाइम घालवण्यासाठी सुट्टीवर जातात. अलीकडेच दोघेही युरोप व्हेकेशनवरून परतले होते, जिथून या जोडप्याचे अनेक मोहक फोटो समोर आले आहेत. अनुष्काच्या ताज्या फोटोंबद्दल बोलायचे तर तिने तिच्या इन्स्टा अकाउंटवरून दोन फोटो शेअर केले आहेत.

यामध्ये विराट आणि अनुष्का निळ्या रंगाच्या आउटफिट्समध्ये ट्विन करताना मस्त आणि मजेदार दिसत आहेत. दोघे एकत्र खूप आनंदी दिसत आहेत. फोटो शेअर करताना अभिनेत्रीने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, “मला नेहमीच एका गोंडस मुलासोबत बँड सुरू करायचा होता.” हा क्युट मुलगा दुसरा तिसरा कोणी नसून तिचा नवरा आणि क्रिकेटर विराट कोहली आहे.

तसे, सर्वांना माहित आहे की अनुष्का आणि विराट एकत्र खूप मजा करताना दिसत आहेत. दोघांची फनी आणि क्रेझी स्टाइलही चाहत्यांना आवडते. दोघेही एकमेकांना भेटलेल्या क्षणांना मोकळेपणाने जगण्याची एकही संधी सोडत नाहीत. अशा परिस्थितीत दोघांचे हे मजेशीर फोटोही खूप पसंत केले जात आहेत. एका चाहत्याने कमेंट करत लिहिले की, ‘तुम्हाला तुमच्या या गोंडसपणात कोणीही हरवू शकत नाही.’

त्याचवेळी दुसऱ्याने ‘लव्ह बर्ड्स’ असे लिहिले. याशिवाय एका चाहत्याने अभिनेत्रीसाठी बँड बनवल्याबद्दल लिहिले, ‘व्वा, काय आश्चर्य आहे.’ वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, अनुष्का शर्मा ‘चकडा एक्सप्रेस’ या चित्रपटातून बऱ्याच काळानंतर मोठ्या पडद्यावर परतणार आहे. या चित्रपटासाठी ती खूप मेहनत घेत आहे.

वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर ती या चित्रपटासाठी इंग्लंडमध्ये क्रिकेटचे प्रशिक्षण घेणार आहे. वास्तविक, ‘चकडा एक्सप्रेस’ हा भारतीय महिला क्रिकेट संघाची माजी कर्णधार झुलन गोस्वामीवरचा बायोपिक आहे, ज्यामध्ये अनुष्का झुलनच्या भूमिकेत दिसणार आहे. हा चित्रपट 2 फेब्रुवारी 2023 रोजी बॉक्स ऑफिसवर प्रदर्शित होणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.