43 वर्षांची बिपाशा बासू बनणार आई, लग्नाच्या 6 वर्षांनंतर आता होणार बाळाचे आगमन!

बॉलीवूड स्टार बिपाशा बसू आणि करण सिंग ग्रोव्हर हे बी-टाऊनमधील सर्वात प्रिय जोडप्यांपैकी एक आहेत. दोघांच्या लग्नाला 6 वर्षे झाली आहेत आणि आता बातम्या येत आहेत की, बिपाशा आणि करण त्यांच्या पहिल्या अपत्याची अपेक्षा करत आहेत. सर्वप्रथम, करण सिंग ग्रोवर आणि बिपाशा बसू यांची पहिली भेट भूषण पटेलच्या ‘अलोन’ या हॉरर चित्रपटाच्या सेटवर झाली होती.

या चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान दोघे प्रेमात पडले आणि 2016 मध्ये दोघांनी जवळच्या लोकांच्या उपस्थितीत लग्न केले. करणचे हे तिसरे लग्न होते. ‘पिंकविला’च्या रिपोर्टनुसार, करण आणि बिपाशा लग्नाच्या 6 वर्षांनंतर त्यांच्या पहिल्या मुलाची अपेक्षा करत आहेत. या वृत्तात जोडप्याच्या जवळच्या एका सूत्राने सांगितले की, दोघेही त्यांच्या आगामी मुलाबद्दल खूप उत्सुक आहेत आणि लवकरच अधिकृत घोषणा करतील.

28 एप्रिल 2022 रोजी, बिपाशा बसूने तिच्या लग्नाच्या दोन दिवस आधी पती करण सिंग ग्रोव्हरसोबतचा एक प्रेमळ व्हिडिओ तिच्या Instagram हँडलवर शेअर केला होता. व्हिडिओमध्ये करण हे गाणे गातानाही ऐकू येत आहे. व्हिडिओ शेअर करताना, अभिनेत्रीने लिहिले, “माझे सर्वकाही, आता आणि कायमचे #Happy6thofficialmonkeyversary #monkeylove.

टीप- माझ्या सोशल अॅक्टिव्ह बाळाने माझ्यासाठी इतका गोंडस व्हिडिओ कसा बनवला यावर विश्वास बसत नाही. कृपया समुद्रकिनारी शॉट पहा… तो पकडला गेला. त्यात त्याचे गान व्हिडिओला खूप खास बनवते.”

वर्क फ्रंटवर, करण शेवटचा सुरभी ज्योतीच्या विरुद्ध कुबूल है 2.0 या वेब सीरिजमध्ये दिसला होता. त्याचवेळी बिपाशा क्राईम-थ्रिलर वेब सीरिज ‘डेंजरस’मध्ये दिसली होती. सध्या सगळेच या जोडप्याच्या गरोदरपणाची अधिकृत घोषणा होण्याची वाट पाहत आहेत. यावर तुमचे काय मत आहे?

Leave a Reply

Your email address will not be published.