अंकिता लोखंडेआणि विकीच्या लग्नला 6 महिने झाले पूर्ण, सलेब्रशनचे फोटोज होत आहेत व्हायरल…

अभिनेत्री अंकिता लोखंडेने तिचा पती बिझनेसमन विक्की जैनसोबत लग्न केल्यानंतर सेटल झाली आहे. अभिनेत्रीने गेल्या वर्षी 14 डिसेंबर 2021 रोजी मुंबईतील एका पंचतारांकित हॉटेलमध्ये शाही पद्धतीने लग्न केले. त्याचवेळी या जोडप्याच्या लग्नाला ६ महिने झाले आहेत. 14 जुलै 2022 रोजी सहा महिने पूर्ण झाले आहेत. दोघांनी हा खास पर्व एकत्र साजरा केला. सहा महिन्यांच्या वर्धापनदिनानिमित्त अंकिता लोखंडेने तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवरून काही छायाचित्रे शेअर केली आहेत,

ज्यामध्ये ती तिच्या प्रेमळ पतीसोबत हृदयाच्या आकाराचा केक कापताना दिसत आहे. त्याच्यासोबत तीचे कुटुंबीयही हा आनंद साजरा करत आहेत. ही पोस्ट शेअर करत अभिनेत्रीने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ”हॅपी 6 महिन्यांच्या बाळा. हे इतके खास बनवल्याबद्दल माझ्या कुटुंबाचे आभार. लव्ह यू गइज… माझ्या लाडक्या वहिनीचे विशेष आभार, ते इतके संस्मरणीय बनवल्याबद्दल.

मला आधीच सगळ्यांची आठवण येत आहे. लवकरच परत ये.. खूप प्रेम. रिया, विवान आंटी तुझी आठवण काढत आहे.” अनेक वर्षे एकमेकांना डेट केल्यानंतर दोघांनी 2021 च्या अखेरीस एकमेकांसोबत जगण्याची आणि मरण्याची शपथ घेतली आणि सात फेरे घेऊन ते कायमचे एकत्र आले.

तिच्या लग्नाच्या दिवशी अंकिता लोखंडेने डिझायनर मनीष मल्होत्राच्या कलेक्शनमधील हेवी गोल्डन कलरचा लेहेंगा घातला होता. तिने तिच्या दागिन्यांचा वारसा देखील जपला आणि ती तिच्या एकंदर लूकसह शाही वधूची भावना देत होती.

त्याचवेळी विकी जैनही आयव्हरी कलरच्या शेरवानीमध्ये खूपच सुंदर दिसत होता. लग्नाला ६ महिने झाले तरी दोघेही नवविवाहित जोडप्याला शुभेच्छा देत आहेत. सध्या अंकिता आणि विकी त्यांच्या वैवाहिक आयुष्यात खूप आनंदी आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.