डिलिव्हरीसाठी लंडनहून भारतात अली अनिल कपूरची मुलगी, डोहाळे जेवणाची तयारी झाली सुरू…

बॉलिवूड अभिनेत्री सोनम कपूर सध्या तिची पहिली प्रेग्नेंसी एन्जॉय करत आहे. दरम्यान, ही अभिनेत्री बऱ्याच दिवसांनंतर लंडनहून भारतात परतली आहे. अशा परिस्थितीत सोनम कपूरला मुंबई विमानतळावर रात्री उशिरा पापाराझींनी स्पॉट केले. यादरम्यान सोनम कपूरची एक झलक पाहण्यासाठी आणि तिला कॅमेऱ्यात पाहण्यासाठी खूप लोक जमले होते.

सोशल मीडियावर अभिनेत्रीचे अनेक फोटो आणि व्हिडिओ समोर आले आहेत, जे मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत. यावेळी सोनम कपूर पिवळ्या रंगाच्या सुंदर ड्रेसमध्ये दिसली. समोर आलेल्या सर्व चित्रे आणि व्हिडिओंमध्ये, आपण पाहू शकता की यावेळी सोनम कपूर तिच्या सैल मॅटर्निटी ड्रेसमध्ये वारंवार बेबी बंप हाताळताना आणि पकडताना दिसत होती.

यादरम्यान अभिनेत्रीने तिचा मोठा बेबी बंप अतिशय सुंदर पद्धतीने फ्लॉंट केला. यादरम्यान प्रेग्नंट सोनम कपूर स्वत: आणि मुलाच्या आरोग्याबाबत गंभीर दिसत होती. व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, यावेळी अभिनेत्रीने तिचा चेहरा मास्कने झाकला होता. सोनम कपूरचा ग्रँड बेबी शॉवर लंडनमध्ये पार पडला.

सोनम कपूरने चाहत्यांसोबत बेबी शॉवरचे अनेक अप्रतिम फोटो शेअर केले आहेत. यासोबतच, भारतात आल्यानंतर सोनमच्या बेबी शॉवरचा सोहळा होणार असल्याचे सांगण्यात येत आहे. सध्या सोनम कपूर तिच्या गरोदरपणाच्या शेवटच्या टप्प्यात आहे आणि अभिनेत्रीची प्रसूतीची तारीखही जवळ आली आहे.

अशा परिस्थितीत आता सर्वजण सोनम कपूरच्या बेबी शॉवरच्या फोटो आणि व्हिडिओची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, सोनम कपूर बराच काळ लंडनमध्ये तिच्या प्रेग्नेंसीचा आनंद घेत होती.

https://www.instagram.com/viralbhayani/?utm_source=ig_embed&ig_rid=704b8b93-a53d-411b-85f7-82b81c2f1824&ig_mid=62072535-2DE2-4244-A251-CE5BE6D04999

सोनम कपूर लंडनमध्ये एन्जॉय करतानाचे अनेक फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर येत असतात. आता अभिनेत्रीच्या बेबी शॉवर सोहळ्याची तयारी कपूर कुटुंब आणि आहुजा कुटुंबात जोरात सुरू आहे आणि कुटुंबासह तिचे चाहते देखील सोनम कपूरच्या पहिल्या मुलासाठी खूप उत्सुक दिसत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.