काजोल आणि अजय देवगच्या मुलीचे मित्रांसोबत लेट नाईट पार्टीचे फोटो झाले व्हायरल, बो’ल्ड ड्रेस घालून…

बॉलीवूडचे सर्वात लोकप्रिय स्टार कपल अजय देवगण आणि काजोलची मुलगी न्यासा देवगण ही इंडस्ट्रीतील सर्वात प्रसिद्ध स्टार किड्सपैकी एक आहे. न्यासा देवगनने अद्याप अभिनयाच्या जगात पाऊल ठेवलेले नाही, परंतु असे असूनही तिची लोकप्रियता एखाद्या मोठ्या स्टारपेक्षा कमी नाही आणि सोशल मीडियावर न्यासा देवगनची फॅन फॉलोइंग खूपच जबरदस्त आहे.

न्यासा देवगण तिच्या फॅशन सेन्स आणि लूकमुळे चर्चेत राहते आणि तसेच इंस्टाग्रामवर न्यासा देवगनचे अनेक फॅन पेज आहेत, ज्यावर न्यासा देवगनशी संबंधित प्रत्येक अपडेट पाहिले जाते आणि तिचे लेटेस्ट फोटो आणि व्हिडिओ देखील सोशल मीडियावर रोज व्हायरल होतात. न्यासा देवगन सौंदर्य आणि स्टाईलच्या बाबतीत तिची आई काजोलपेक्षा कमी नाही आणि चित्रपटांमध्ये येण्यापूर्वीच न्यासा देवगनने इंडस्ट्रीत एक खास स्थान निर्माण केले आहे.

याच न्यासा देवगनची बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीतील अनेक स्टार्ससोबतही चांगली मैत्री आहे आणि काही काळापूर्वी न्यासा देवगन बॉलिवूड अभिनेत्री जान्हवी कपूर आणि अभिनेता वरुण धवनसोबत चांगला वेळ घालवताना दिसली होती आणि या फोटोंमध्ये जान्हवी कपूरची न्यासाशी खूप चांगली बाँडिंग पाहायला मिळाली होती.

याशिवाय न्यासा देवगन अनेकदा तिचे कुटुंब आणि मित्रांसोबत मस्ती करताना दिसते आणि तिचे फोटो आणि व्हिडिओ इंटरनेटवर व्हायरल होतात. या क्रमात, न्यासा देवगनचे काही फोटो सोशल मीडियावर समोर आले आहेत आणि या फोटोंमध्ये न्यासा देवगन तिच्या मैत्रिणींसोबत खूप धमाल-मस्ती करताना दिसत आहे.

यातील एका फोटोमध्ये न्यासा देवगन अगदी एखाद्या अभिनेत्रीसारखी पोज देताना दिसत आहे आणि ती खूपच सुंदर दिसत आहे. समोर आलेल्या छायाचित्रांमध्ये न्यासा देवगनने हिरवा रंगाचा टॉप घातला आहे, ज्याची खासियत तिच्या नेक लाइन आहे आणि इतकेच नाही तर न्यासा देवगनने या फोटोंमध्ये बो’ल्ड मेकअप लूक स्वीकारला आहे, जो तिच्या सौंदर्यात भर घालत आहे.

या छायाचित्रांमध्ये न्यासा देवगनला पाहून ती सौंदर्य आणि स्टाईलच्या बाबतीत मोठ्या अभिनेत्रीपेक्षा कमी आहे असे म्हणणे अजिबात चुकीचे ठरणार नाही. सध्या न्यासा देवगणचे हे फोटो सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहेत आणि न्यासा देवगणचे चाहते या फोटोंवर सतत कमेंट करत अजय देवगणच्या प्रिय मुलीचे कौतुक करत आहेत.

न्यासा देवगणला प्रवासाची खूप आवड आहे आणि ती अनेकदा तिच्या मित्रांसोबत सुट्टीचा आनंद घेण्यासाठी जाते आणि देश आणि जगातील नवीन ठिकाणे शोधते. न्यासा देवगनच्या चाहत्यांची इच्छा आहे की तिने लवकरच बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करावे आणि तिचे चाहते तिला मोठ्या पडद्यावर पाहण्यासाठी उत्सुक आहेत.

एका मुलाखतीदरम्यान, अजय देवगण आणि काजोलने त्यांची मुलगी न्यासा देवगनच्या फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये पदार्पण करण्याबद्दल काही खुलासे केले. अजय देवगणने आपली मुलगी न्यासा देवगनच्या बॉलिवूडमधील पदार्पणाबद्दल सांगितले होते की, “माझ्या मुलीला कॅमेऱ्यात खूप रस आहे, पण तिला चित्रपटात दिसण्यात अजिबात रस नाही”.

अजय देवगणच्या वक्तव्यानंतर हे स्पष्ट झाले आहे की न्यासा देवगणला तिच्या आई-वडिलांप्रमाणे अभिनयाच्या जगात करिअर करायचे नाही आणि ती तिच्या चाहत्यांना चित्रपटाच्या पडद्यावर कधीही पाहू शकणार नाही. तरीही न्यासाची फॅन फॉल्लोविंग कुठल्या सेलेब्रिटीपेक्षा कमी नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.