‘दीपिका जे आज करती ते मी 15 वर्षांपूर्वी केले होते’ मल्लिका शेरावतने केले बो’ल्ड विधान, म्हणाली तेव्हा मी चुं’बन…

बॉलिवूड अभिनेत्री मल्लिका शेरावत तिच्या बो’ल्ड स्टाइलसाठी ओळखली जाते. अभिनेत्रीने अनेक वर्षांपासून बॉलिवूडपासून दूर अंतर ठेवले होते, त्यानंतर ती पुन्हा एकदा मोठ्या पडद्यावर परतणार आहे. मल्लिका लवकरच दिग्दर्शक रजत कपूरच्या आरके या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणार आहे. अलीकडेच, अभिनेत्रीने एका मुलाखतीदरम्यान तिच्या 2004 मध्ये आलेल्या ‘मर्डर’ या चित्रपटाची तुलना दीपिका पदुकोणच्या ‘घेराइयां’ चित्रपटाशी केली होती.

वास्तविक, मल्लिका शेरावत एका मुलाखतीदरम्यान फिल्म इंडस्ट्रीतील बदलांबद्दल बोलत होती. मल्लिका म्हणाली की इंडस्ट्रीतील एक वर्ग नेहमीच तिच्या ग्लॅ’मरबद्दल बोलतो आणि अभिनय नाही. इंडस्ट्रीत तीची प्रतिमा नेहमीच अशी राहिली आहे. ती म्हणाली की, पूर्वीच्या चित्रपटांतील नायिका एकतर खूप छान होत्या, सती-सावित्री प्रकारातल्या, काही कळत नसलेल्या किंवा त्या चारित्र्यहीन होत्या.

नायिकांसाठी फक्त दोन प्रकारच्या भूमिका लिहिल्या गेल्या. आता यात बराच बदल झाला आहे. स्त्री पात्रांना माणूस म्हणून दाखवले आहे. ती आनंदी किंवा दुःखी असू शकते. ती चुका करू शकते, फसते आणि तरीही तुम्ही तिच्यावर प्रेम करता. पुढे मल्लिका म्हणाली, ‘मी जेव्हा ‘मर्डर’ चित्रपट केला तेव्हा असा गोंधळ झाला होता.

लोकांनी मी ऑनस्क्रीन चुं’बन आणि बिकिनी परिधान केल्याबद्दल बोलले. दीपिका पदुकोणने जे की आज चित्रपट ‘घेहराईया’ मध्ये केले, ते मी १५ वर्षांपूर्वी केले होते, पण तेव्हा लोक खूप संकुचित होते. इंडस्ट्री आणि मीडियाचा एक वर्ग माझा मानसिक छळ करत होता. हे लोक फक्त माझ्या बॉडी आणि ग्लॅमरबद्दल बोलत होते,

माझ्या अभिनयाबद्दल नाही. मी दशावथरम, प्यार के साइड इफेक्ट्स आणि वेलकममध्येही काम केले होते, पण माझ्या अभिनयाबद्दल कोणी बोलले नाही. अनुराग बसू दिग्दर्शित ‘मर्डर’मध्ये मल्लिका शेरावत इमरान हाश्मीसोबत दिसली होती. या चित्रपटात दोघांनी अनेक बो’ल्ड सीन्स दिले होते, ज्यावर त्यावेळी बराच गदारोळ झाला होता.

त्याचवेळी, आता मल्लिका ‘आरके’च्या रिलीजसाठी सज्ज झाली आहे. रजत कपूर लिखित आणि दिग्दर्शित या चित्रपटात कुब्बरा सैत, रणवीर शोरे, मनु ऋषी चढ्ढा, चंद्रचूर राय, अभिजित देशपांडे, अभिषेक शर्मा, ग्रेस गिरधर आणि वैशाली मल्हारा यांच्याही प्रमुख भूमिका आहेत. हा चित्रपट 22 जुलै रोजी रिलीज होणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.