15 वर्षाने लहान बॉयफ्रेंडला देत केल्या नंतर आता सुष्मीता सेचे ललित मोडीसोबत संबंध आले उघडकीस, प्रायव्हेट फोटो झाले लीक..

बॉलीवूड अभिनेत्री आणि माजी मिस युनिव्हर्स सुष्मिता सेन आणि ललित मोदी यांच्या नात्याने सर्वांनाच आश्चर्यचकित केले आहे. ललित मोदींनी सोशल मीडियावर फोटो पोस्ट करून सुष्मिता सेनसोबतचे नाते अधिकृत केले. काही मिनिटांतच ही छायाचित्रे आगीसारखी व्हायरल झाली. यानंतर चाहत्यांना आश्चर्याचा धक्का बसला असतानाच बॉलिवूड अभिनेता रणवीर सिंगनेही सुष्मिता सेन आणि ललित मोदी यांच्या नात्यावर प्रतिक्रिया दिली आहे.

आयपीएलचे संस्थापक ललित मोदी यांनी अभिनेत्री सुष्मिता सेनला डेट करत असल्याची घोषणा केल्यानंतर काही तासांनंतर अभिनेत्रीचा भाऊ राजीव सेन यांचे वक्तव्य समोर आले आहे. भाऊ म्हणाला, ‘हे ऐकून मी स्वतः आश्चर्यचकित झालो आहे.’ गुरुवारी ललितने घोषणा करताना त्याच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर स्वतःचे आणि सुष्मिता सेनचे काही फोटो शेअर केले होते.

पण सुष्मिताने या घोषणेवर कोणतीही प्रतिक्रिया दिलेली नाही किंवा सोशल मीडियाच्या कोणत्याही पोस्टवर प्रतिक्रिया दिली नाही. तेव्हापासून त्यांच्या नात्यावर प्रश्न उपस्थित होत आहेत. ललित मोदींच्या घोषणेनंतर एका मीडिया हाऊसने सुष्मिता सेनचा भाऊ आणि टीव्ही अभिनेता राजीव सेन यांच्याशी संपर्क साधला. राजीव सेन म्हणाले, “मला सुखद आश्चर्य वाटले.

काहीही बोलण्यापूर्वी मला माझ्या बहिणीशी बोलायचे आहे. माझ्याकडे याबाबत कोणतीही माहिती नाही. माझ्या बहिणीने अद्याप तिच्या बाजूने या बातमीची पुष्टी केलेली नाही, त्यामुळे मी आत्ता त्यावर भाष्य करू शकत नाही.” ललित मोदींच्या सोशल मीडिया पोस्टवर अभिनेता रणवीर सिंगने प्रतिक्रिया दिली आहे.

अभिनेत्याने ललित मोदीच्या इंस्टाग्राम पोस्टच्या टिप्पण्या विभागात लाल हार्ट इमोजी आणि एक नजरेचे इमोजी पोस्ट केला. याशिवाय हरभजन सिंगने प्रतिक्रिया देताना हार्ट इमोजीही पोस्ट केला आहे. त्यांच्या नात्याची घोषणा झाल्यानंतर काही वेळातच ललित मोदीने त्यांच्या सोशल मीडिया अकाउंटचा डीपी आणि बायो दोन्ही बदलले आहेत. ललित मोदींनी इंस्टाग्रामवर सुष्मिता सेनसोबतचा एक फोटो डीपी म्हणून टाकला आहे.

बायोमध्ये लिहिले होते, ‘इंडियन प्रीमियर लीगचे संस्थापक. शेवटी गु’न्ह्यातील माझ्या जोडीदारासोबत नवीन आयुष्य सुरू करणार आहे. माय लव्ह सुष्मिता सेन.’ सुष्मिता सेन आणि ललित मोदी हे दोघेही त्यांच्या लव्ह लाईफमुळे नेहमीच चर्चेत असतात.

सहा महिन्यांपूर्वी लिव्ह-इन रिलेशनशिपमध्ये राहिल्यानंतर सुष्मिता सेनने रोहमन शॉलसोबत ब्रेकअपची घोषणा केली असताना, तिची विक्रम भट्टसोबतची जवळीक कोणापासूनही लपलेली नाही. ललित मोदी यांचे यापूर्वी 1991 मध्ये लग्न झाले होते. 17 ऑक्टोबर 1991 रोजी त्याने मीनलसोबत सात फेरे घेतले. डिसेंबर 2018 मध्ये मीनलचे कर्करोगामुळे नि’धन झाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.